อยากได้สติกเกอร์สมาชิก HLc ทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tiger9179, 11 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ ณ ที่แห่งนี้ ครับ เลยอยากขออณุญาติที่จะเข้าร่วมเป็นสมาชิกHLc และอยากมี สติกเกอร์ คลับ บ้างทำอย่างไร ติดต่อใครได้บ้าง ครับ ขอบคุณครับ

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เข้ามาแนะนำตัว ประวัติย่อ ใช้รถไร แล้วเข้ามาเล่นบ่อยๆ เด๋วก็ได้ครับ แต่คนในคลับ เค้าว่าสติกเกอร์ไม่สำคัญเท่ามิตรภาพ

3. HLc จะเน้นทางด้านมิตรภาพ มากกว่าสติ๊กเกอร์อะคับ คือหมายความว่าอยากให้เข้ามาทำความรู้จัก สนิทสนมกัน :confused::confused::confused:
    เคยมีเหตุการณ์ที่รถติดสติ๊กเกอร์คลับ แต่ไม่มีคัยรู้จักว่าเป็นรถคัย เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆ นะคับ ยินดีต้อนรับเสมอ แล้วจะสมหวังแน่นอน

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    คลับนี้ ยินดีต้อนรับเสมอครับ
    ส่วนเรื่องติกเกอร์ เดี๋ยวรู้จักครับ อิอิ

5. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ตามข้างบนเลยครับ

6. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ...... คลับ HLC สติ๊กเกอร์ไม่ต้องขอคับ ถึงเวลา พี่ๆเค้าจัดให้เองคับ เข้ามารู้จักกันก่อนนะ :)

ปล. มิตติ้งครั้งหน้ามีโอกาศเจอกันคับ .. เอ้ย! เจอกุ๊กคับ

7. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ใช่แระครับ

ตามข้างบนเลย

8. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    อิอิ หุหุ มาบ่อยๆนะครับ ผมเอสครับ

9. HLc ยินดีต้อนรับทุกท่านที่จะเข้าร่วมความเป็นพี่น้อง มิตรภาพที่ดีต่อกัน ดังนั้นเรื่องสติ๊กเกอร์นั้นพวกเราคิดว่ามันคงสำคัญน้อยกว่า จึงอยากให้มารู้จักกัน สนิทกัน แล้วสิ่งที่ท่านต้องการก็จะกลับไปหาท่านเองคับ
    ยินดีต้อนรับคับ ผม ธง ค้าบผม (เข้าไปกระท้แนะนำตัวด้วยคับผม)

10. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผม แป๊ป คราบบบบบ

1.มาพบหน้า
    2.มาพูดคุย
    3.มาพบหน้า
    4.มาพูดคุย

จะได้เป็นพี่น้องกันเองครับ

11. HLc ยินดีต้อนรับทุกท่านที่จะเข้าร่วมความเป็นพี่น้อง มิตรภาพที่ดีต่อกัน ดังนั้นเรื่องสติ๊กเกอร์นั้นพวกเราคิดว่ามันคงสำคัญน้อยกว่า จึงอยากให้มารู้จักกัน สนิทกัน แล้วสิ่งที่ท่านต้องการก็จะกลับไปหาท่านเองคับ
    ยินดีต้อนรับคับ ผม ธง ค้าบผม (เข้าไปกระท้แนะนำตัวด้วยคับผม)

12. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เข้ามาคลุกคลี เข้ามาทำความรู้จัก แวะมามิตติ้งบ้าง เจอกันบ่อย ๆ ในเว็ป

ถ้าทำได้ตามที่บอก ไม่ต้องมาขอหลอกคับ เดี๋ยวคณะกรรมการเค้าจะอนุมัติให้ท่านเอง

สติ๊กเกอร์ไม่ได้สำคัญเท่ากับมิตรภาพนะคับ

13. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เข้ามาทำความรู้จัก คุ้นเคยกันก่อนนะครับ สติ๊กเกอร์ไม่ใช่ปัญหา ไม่มีสติ๊กเกอร์ก็รู้จักพวกเราได้
    ที่นี่เราเน้น สามัคคีและน้ำใจครับ

14. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ตามนั้นครับ...ผม....

15. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ตามพี่ๆว่าเลย

16. มิตรภาพสำคัญที่สุดครับ ไม่ใช่ว่าเราติดสติ๊กเกอร์ไปแล้ว แต่พอเราไปเจอ รุ่นพี่ รุ่นน้อง มองหน้ากันแล้วไม่รู้จักก็คงไม่มีความสำคัญอะไรจริงปะ
    แต่อีกมุมหนึ่ง ถึงแม้ว่าเราจะได้สติกเกอร์แล้ว หรือยังไม่ได้สติกเกอร์ก็ตาม แต่เจอรุ่นพี่ๆรุ่น น้อง เหมือนเดิม แต่คราวนี้เรารู้จักได้มีการเปิดกระจกทักทายกัน อันไหนน่าจะรู้สึกดีกว่ากันจริงปะ
    ตั้ม ทอมแคท

17. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    ช่างคลาสสิค อะไรขนาดนี้ คลับที่ดี มิตรที่ดี มีที่นี่ สุดยอดไปเลยครับ ผม เชษ ครับ ยังไงก็จะติดตามถามข่าวไปว่ามี mtg. ที่ใดก็จะไปคร้าบบบบ

18. เมื่อก่อนผมก็เคยถามพี่ๆๆว่าอยากได้สติกเกอร์ต้องทำงัย แต่เดี๋ยวผมรู้แล้วว่าไม่สำคัญเท่ามิตรภาพครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุงเชษ
    ตั้ม ทอมแคท

19. กิจกรรมทุกอย่างติดตามได้ที่นี่คับ และขอให้สนุกกับพี่น้องเราHLc นะคับ

20. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ผมโดนมากกว่าพี่ตั้มอีก 555 โดนซะจุกแต่คิดไปคิดมาจริงอย่างที่เพีๆเค้าพูดครับ ปล.คิดไปคิดมาแม่งโครตเท่เลยอ่ะมันเหมือนอยากได้ไม่ต้องมีเงือนไง นิทหนมเมื่อไหร่เดียวมันมาเอง ZZZZZZ

21. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    รอด้วยคนครับพี่ธง ผมเอสนะครับบ ปีใหม่ได้ข่าวว่าจะเก่งกะจานท่าจะสนุก เพราะน่าจะมีโอกาศทำกิจกรรมสานสำพันกันมากกว่านี้อะครับวันที่หก ยังไม่ได้แนะนำตัวอย่างเป็นทางการเลย

22. 5.เตรียมตังค์มาหารค่าเหล้าด้วยนะ (ขี้เมาเยอะ คลับนี้) 55+

23. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ไม่มีสติกเกอร์ก็พูดคุยกันได้ไปมิตติ้งได้ไม่เห็นเป็นไรเลยเน๊อะ อย่าคิดมากครับเรื่องสติกเกอร์ ถ้าไม่มีมิตรภาพนี่สิต้องคิดมากที่สุด

24. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ตามที่ทุกท่านว่ามาเลยครับ
    แล้วคุณจะได้อะไรมากกว่าที่คุณคิด.......

25. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ต้องมานาน ๆ เหมือน นู่ ค่ะ มาตังแต่จะเกิด เลยค่ะ

26. ตอนนี้กำลังปรึกษากันอยู่

27. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    อารัยที่ได้มาง่ายๆ มักจาไม่มีคุณค่า

28. เมียอ่ะเหรออออออออออออ....

29. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ก้อเหมือนๆ ที่ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทั้งหมดกล่าวไปแหละครับ

ไม่ใช่คนแรกที่โดนแบบนี้ ทุกๆคนที่ตั้งกระทู้แบบนี้โดนทุกคน

สำหรับคำตอบแนวนี้ และคงไม่ใช่คนสุดท้ายอย่างแน่นอน

และผมคิดว่าเจ้าของกระทู้นี้ ก้อคงมีโอกาสโพสต์ตอบสมาชิกใหม่

ท่านต่อไปที่มาตั้งกระทู้ในลักษณนี้ แน่นอน

หวังว่าคงเข้าใจแนวทางของท่านประธานทั้ง สอง และพี่น้องทั้งหมดที่

เข้ามาโพสต์ข้อความในกระทู้นี้นะครับ ที่นี่อยู่กันอย่างพี่ๆ น้องๆ

เข้ามาเล่นพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ มามิตติ้งกับทางคลับบ้าง

สติ๊กเกอร์ เด๋วเค้าจัดให้เองครับ

ที่พิมพิ์มาเยอะแยะไม่ใช่อะไรหรอก กลัวถอดใจซะก่อนแล้วจะบอกว่า

คลับนี้มันเรื่องมากจัง ไม่เห็นเหมือนที่อื่นเลย ลองดูครับ

แล้วจะรู้ว่า สติกเกอร์ ก้อแค่แผ่น PVC ติดหลังรถ

ไม่มีค่าเมื่อเทียบกับ มิตรภาพที่ดีๆของสมาชิก HLc

30. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    แจ่ม บวกหนึ่ง +1

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้