คุ้นๆ จาก Honda Racing Fest

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย ช่างภาพสมัครเล่น, 25 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปถ่ายรูปที่ Honda Racing Fest มาครับ
    เห็นรถหลายคันคุ้นๆ เหมือนเคยถ่ายที่งาน Thailand Gymkhana น่ะครับ

ถ้าเห็นว่าไม่สมควรก็ช่วยกันแจ้งลบได้เลยนะครับ

1. เนตผมช้าหรือเวบนี้ช้าเป็นปกติ

2. แค่นี้ก่อนนะครับ

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ถ่ายเก่งจิงๆ สวยมากๆครับ

4. Pam Pam

Pam Pam Guest

0
    0
    0
    เอาอีกง่ะ ถ้ามีครบทุกคัน ช่วยโพส์ทให้หน่อยนะครับ

แล้วตาบีขับคันไหนหว่า ย่งๆ ไม่ทันดูง่ะ

5. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  6. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    ภาพสวยครับ

7. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    รูปสวยครับ มุมดีจัง. .

8. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ถ่ายมาได้แหล่มมากๆ เลยครับ....

ว่าแต่มีคันสีขาวมั้ยอ่ะครับ...
    :D

9. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ช่วยแนะนำด้วยครับ

ท่านที่ลงไปขับแข่งในสนามพีระ งาน Honda Racing Fast. สมัครแข่งที่ไหนครับ ค่าใช้จ่ายรวมทั้งหมดเท่าไหร่ ( อยากลงรุ่น คลับเรซ ) รบกวนแนะนำด้วยครับ:confused:

10. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ขอบคุณมากๆ สำหรับรูปสวยๆ อีกแร้ว
    แต่ตามมาถ่ายถึงรายการนี้เลยนะครับ อิอิ:D
    ถ้ามีรูปบรรยากาศในงานอีกขอดูอีกนะ

11. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ถ่ายสวยง่ะ มีเพิ่มอีกป่าวคับ

12. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    สมัครที่บ.Grandprix คับ หรือจากสนามแรกที่ผ่านมาเห็นว่าสมัครที่สนามเรยก็ได้คับ
    ค่าสมัคร clubrace 1500 บ.คับผม
    :D
    [email protected]

13. ขอบคุณครับ

14. เพิ่มรูปอีกนิดหน่อยนะครับ
    แต่คงไม่ครบทุกคน

15. เริ่มใช้บอร์ดนี้เป็นแล้ว:)

16. หมดแล้วครับ

17. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    รูปถ่ายสวยมากเลยคับ

18. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    มีรูปคันผมแล้ว...ว่าแต่ไมรูปมันแข็งอยู่คันเดียวเลยอ่ะครับ...คันอื่นยังวิ่งกันฉิวๆ หมดเรย... :cry:

19. ชัตเตอร์สปีดผิดครับ ขออภัยด้วย
    คราวหน้าเอาใหม่นะ :D

20. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

ถ้าผมไปวิ่ง รบกวนถ่ายให้หน่อยนะคับ

ขอบคุณก่อนเลย อิอิ:D

21. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เขาถ่ายให้ฟรีๆแล้วยังเรื่องมากอีก :D

22. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
  23. Pray b16

Pray b16 New Member Member

16
    0
    0
    ถ่ายได้สวยมากครับ ถ้ามีโอกาสได้ไป ฝากถ่ายด้วยคนคร๊าบ

24. Super Colt

2,980
    11
    0
    ถ้าไม่มีโอกาสก็เอารถมาให้เพื่อนบียืมสิ จะได้มีรูปกะเขาไง จารย์เป้ อิอิ :D :D

25. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้