ไปมิตติ้ง + โชว์รถกันมั้ยครับ....

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย balloon.com, 8 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    คือว่า มีทางทีมงานจาก บางใหญ่ ไนท์ บาซาร์ ติดต่อผมมาครับอยากให้เพื่อนๆชาว Gymkhana ไปร่วมมิตติ้งกันในงาน Meeting Car Performance เสาร์ อาทิตย์ตลอดเดือน 15 พ.ค. 10 มิ.ย. 50 เวลา 17.00 22.00 น. โดยคิวของเราจะเป็นวันที่ 10 มิย. 2550 วันสุดท้ายเลย โดยในวันนั้นจะมีกิจกรรมต่างๆมากมายๆ รายละเอียดผมได้แนบไฟล์มาให้อ่านครับ ยังไงเพื่อนๆพี่ๆท่านใดสนใจโปรดลงชื่อไว้ในกระทู้นี้ได้เลยครับ อยากให้ไปร่วมงานกันนะครับเพราะว่าวันก่อนหน้านี้ก็มีคลับต่างๆได้มามิตติ้งกันแล้ว อย่าให้เสียชื่อครับ :) :) :)

2. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    น่าสนใจครับถ้ารถเสร็จทันนะคับ

3. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    บอร์ดนี้ท่าจะยากส์...บอลเอ๊ย...ไว้ใน 3D อย่างเดียวก็พอมั๊ง...อิอิ :D :D

4. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    เลยเวลานอนแล้วอ่ะ :D :D

5. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0

แร้วว3D จะมีคนไปไหมอ่ะ:D

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    โป้ย หาซีวิคเกียร์ธรรมดา ถูกๆให้คันดิ มีใครขายไหม

7. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    เอก สองทุ่มมาเองเลย ......อิอิอิอิ:D

8. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    สงสัยจะไม่มีคนไป 555++

9. ta ton

ta ton New Member Member

11
    1
    3
    ผมมี คาวาซากิ KSR ไปได้หรือป่าวนะคับ

10. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    โปรเจคใหม่หรอคับ:D :D

11. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ถ้ามีสนามให้ซ้อมหรือโชว์ก็หน้าไป

12. kob evo

kob evo New Member Member

23
    0
    0
    ไปแล้วมีที่ให้โชว์กันป่าวเพราะอยากรองเครื่องตัวให่ม:cool:

13. ไปทั้งตัวก้อได้มั่งค๊าบ

14. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เด๋วจัดให้ครับพี่... :cool:

15. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ไม่มีรถโชว์อ่าขายรถไปแล้วเศร้าเลย

16. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มาเอารถพี่ดินัน อิอิ :D

17. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

:D :D :D อิอื

อืม....................นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้