มีครายเล่นBBGun บ้างไหมครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Komi3~vOVo8, 19 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    พอดีอยากเล่นแต่ไม่มีเพื่อนเล่นเลยมาชวน 555+

เอ๋สนใจไหม อิอิ

2. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    เพื่อนผมเล่นอยู่ครับ ผมก็ไปมั่งแต่ไม่บ่อยอ่ะ เจ็บๆ คันๆ ไม่ค่อยชอบอ่ะ

3. jadap

jadap New Member Member

13
    1
    3
    ไปครับ เล่นด้วยครับ ชอบๆๆ

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เคยมีประสบการณ์เล่นเพ้นท์บอลกับเพื่อนผู้ชาย+เพื่อนญิง(ทอม) เอ๋โดนเพื่อนชายอีกฝั่งยิงแล้ว คือเอ๋กะลังจะนอนลง มันยิงซ้ำอีกรอบโดนที่นิ้ว โคดดดดดดดดดดดดดดดดดดเจ็บเลย แม่ง!!! เข็ด

อีกเรื่อง ขำ มันจะมีย้ายฝั่ง เพื่อนเอ๋ผู้ชายมันดั๊นนนนนนนไปอยู่อีกฝั่ง และที่ขำที่สุด มันวิ่งชนเสาธง

อยากเล่นเหมือนกันนะ ปกติเล่นที่ไหนอ่ะคม

5. Komi3~vOVo8

104
    3
    0
    ยังไม่รู้เลยเด่วดูก่อนแต่ไกลๆทั้งนั้นเลยอ่ะ

6. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    มันมีนะ แถวๆหลังบ้านเอ๋ พุทธมณฑลสาย 3 อ่ะ แต่ยังไม่เคยเห็นสนามเลยว่าเป็นไง

7. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    หุหุ BB แอบเล่นกับเค้าเหมือนกัน ครับคม
    แต่ส่วนมากพี่เล่นแต่ปืนจริงงับ :p
    ฺฺBB ตอนนี้สะสมได้แค่นี้เอง น้อยกว่าปืนจริง ตอนนี้แฟนเริ่มบ่นแระ สงสัยคงต้อง stop ใว้ก่อน
    ฺแต่ปืน BBผมไม่ค่อยได้จริงจัง แต่ถ้าอยากเล่นปืนจริงพอแนะนำได้นะ

8. Komi3~vOVo8

104
    3
    0
    ทามมายป๋ามีเยอะจัง เท่ง่ะ

9. ton_mb

ton_mb New Member Member

24
    0
    0
    2 กระบอก จาก ซ้ายในตู้ เป็น .22 หรือ BB ครับ และถัดมา CZ วามินท์ กะ 10/22 ลำกล้องอาไรครับ พี่

10. Komi3~vOVo8

104
    3
    0
    งง เลยคราบ 555+

11. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    ง่ะ ป๋าโด่ง สะสมอาวุธเหรอ

12. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ป๋าเค้าเจ๋งเจง :D คุนพ่อเอ๋เค้าก้ชอบยิงปืนเหมือนกัน ไว้ว่างๆไปยิงปืนกันมั้ยคะพี่โด่ง :D

13. Toyopet

78
    2
    0
    เป็น BB หมดเลยครับ
    ถ้าเกิดขโมยขึ้นบ้านก็ให้มันหยิบ BB มาเลย
    ส่วนเราหยิบปืนจริงออกมาส่อง หุหุ
    ปืนจริงผมไม่ใส่ตู้โชว์ครับ เก็บแยกตู้ ต่างหาก
    รูปแรก
    ทางซ้าย AK-47 (อาร์ก้า) ของโตเกียวมารูอิ กระบอกนี้ซื้อมาเกือบสิบปีแระ
    (ตอนนู้นยังไม่ค่อยมีคนเล่น BB เลย) อันนี้แต่งยิงแรง + แม่น
    อันที่สองก็ AK-47 แต่ของจีนแดง อันนี้แต่งยิงเร็ว (เพราะมันไม่ค่อยแม่น)
    อีกอย่าง ของจีนแต่งแรงมาก ไม่ค่อยได้ เพราะมันจะพัง
    ปืนญี่ปุ่นจะแพงกว่าจีน 4-5 เท่า แต่ งานละเอียด และยิงได้แม่นและคมกว่ากันเยอะครับ
    ส่วนตัวชอบอาร์ก้ามาก เลยซื้อสองกระบอกเลย
    เพราะถ้าปืนจริงมันขึ้นทะเบียนได้ผมซื้อมาแล้วแหละ
    อันที่สาม M58 ของ KART ครับ
    กระบอกสุดท้ายเป็นปืนประเภท Sniper
    AWP ของ MARS ครับ ตัวนี้เดิมๆก็แรงสุดในบรรดา BB ตอนนี้แล้ว
    แต่เค้าห้ามลงสนาม
    วันก่อนผมพา ป๋าโอ๋ กับป๋าเป็ก ไปซื้อรุ่นนี้มาเล่นกันคนละกระบอกครับ
    เห็นบอกติดใจกัน หุหุ
    .

14. Toyopet

78
    2
    0
    .
    ได้เลยครับ :) หุหุ ... คุณพ่อน้องเอ๋ มีลูกสาวเลยชอบเล่นปืนใช่ป่าว :D
    ที่บ้านพี่ ก็เล่นปืนกันทั้งบ้านเลยครับ
    พอดีทำราชการ เลยขอ ป3 ได้ง่ายหน่อย
    สมัยก่อนผมบ้าปืนมาก ซื้อปืนปีละ 2-3 กระบอก ทุกปี
    ถ้าเอามารวมกันทั้งบ้าน น่าจะมีประมาณ 20 กระบอก
    แต่ผมว่า ที่บ้านผมยังเรียกว่าน้อยนะครับ
    เพราะรู้จักคนที่เล่นจริงๆแล้ว มีคนสะสมมากกว่าผมอีกเยอะมากๆครับ
    .

15. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    พี่โด่งแอบโหดงะ ผมชักไม่กล้าไปเจอพี่แระ กลัวโดนสอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้