ขอถามอะไรหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย teehid2009, 20 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teehid2009

teehid2009 New Member Member

74
    0
    0
    คือรถผมประเก็นฝาล่างรั่วครับ ถ้าขับใกล้ๆไม่เหยียบมากจะไม่มีควันขาวออกมา แต่ถ้าเหยียบ100+กะพอมีออกมาบ้างเล็กน้อย แต่วันนั้นมีคนไป7คนหลังแค่รี่บอยของเต็มรถ มีควันออกจากท่อ เยอะมาก มันเกี่ยวกันไหมครับ หรือมีส่วนอื่น เสียอีกครับ (ปล.) รถผมเคยเปลี่ยนแหวน ยางตีนวาว ก้านอะไรทุกอย่างเมื่อเดือน4นะครับ

2. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    ปะเก็นฝาล่างคือตรงไหนอ่า

ควันขาวน่าจะเกิดจาก น้ำมันเครื่องเข้าไปในห้องเผาไหม้

ยังไง รอพี่ๆ มาตอบดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้