สนามปลายปียังอยากให้มีกันอยู่หรือไม่(สามารถออกความคิดเห็นได้เต้มที่ครับ)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 9 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามนั้น ถ้าไม่อยากให้มีการจัดแข่ง แล้วเราจะเปลี่ยนเป็นไปเที่ยวไหนดีที่สามารถไปเช้า-เย็นกลับได้ไม่ไกลจาก กทม.มากนัก ลองเสนอมาเลย
    ส่วนตัวผม ไม่หาดนางรำก็หาดนางรองที่อยู่ในค่ายทหารเรือสัตหีบ ค่าน้ำมันไป-กลับไม่เกิน 1000-1500 บาท/คัน ครับ

2. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    จัดไปครับพี่เอ๋

3. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    งานใหญ่และดีอย่างนี้ผมคิดว่าน่าจะมีอีกเป็นอย่างยิ่ง.....

4. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ส่วนตัวผมชอบเที่ยวนะ
    แต่..ผมโหวดจัดแข่งครับ จาได้ถือเป็นการแก้ตัวและแก้ไขความผิดพลาดต่างๆของสนามที่ผ่านมา เพราะหลายท่านอาจจายังค้างคาใจ(รึป่าวไม่รู้..อิอิ)
    ปล.เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัว หากพี่ๆเพื่อนๆเลือกแบบไหนผมก็เห็นด้วยกับเสียงส่วนใหญ่ครับ

5. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ทั้ง2อย่างครับ

6. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ผมว่าจัดแข่งเหมือนเดิมดีกว่า สนุกสนาน แต่ เอาแบบว่าเฉพาะกลุ่ม minitruck club เท่านั้น ดีกว่า

7. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    แข่งคับ

8. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    จัดเเข่งเหมือนเดิมดีกว่าคับ

9. aj_tactics

226
    0
    0
    โหวดมีจัดอีกรอบคับ....

10. tum_direct

509
    0
    0
    เเข่งอีก

11. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    แข่งอีกเหมือนกันครับ

12. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ได้ทั้ง2อย่าง แต่ต้องไม่ตรงกับวันทำงานครับ

13. aj_tactics

226
    0
    0
    แต่ถ้าไปเที่ยวคงจะต้องมากันให้มากคับถึงจะดี.....

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แข่งก็ดี เที่ยวก็น่าสนครับ หรือจะลองเปลี่ยนเป็นกิจกรรมอื่นเช่น การเล่นกีฬา (กีฬาสีภายในคลับ) แล้วก็หาร้านนั่งดื่ม+รับประทานอาหาร ประมาณนี้อ่ะครับ

- โดยส่วนตัวแล้วผมชอบเที่ยว ดื๋ม+รับประทานอาหารมากกว่าครับ แข่งปีละครั้งก็คงพอครับ (แต่ขอให้เป็นสมาชิกมินิทรัคคลับซะส่วนใหญ่นะครับ ท่านประธานจะได้ไม่ต้องเหนื่อยมาก และสมาชิกจะได้ไม่ต้องมาพลีชีพในสนาม และเข้าสู่วงจรอุบาทว์กันบ่อย ๆ ด้วยอ่ะ) อิ อิ อิ

15. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เที่ยวครับแต่เที่ยวที่เทพนคร นะครับ อิอิอิ

16. aob_man u

aob_man u New Member Member

194
    0
    0
    จัดแข่งก็โอเคครับ

17. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    สามารถออกความคิดเห็นได้อย่างเต็มที่คับ

18. tum_direct

509
    0
    0
    แข่งเสร็จเเล้วค่อยรวมตัวไปเที่ยว(หมอนวด)ต่อก็ได้คับ....หนุกดี

19. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    M 150

20. aob_man u

194
    0
    0
    ผมว่าถ้าไปแบบนี้หมอต้องโดนพวกเรานวดแน่ๆเลย

21. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  22. aj_tactics

226
    0
    0
    แต่เท่าที่ดูมาน่าจะจัดแข่งอีกดีที่สุด.....

23. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    หนับหนุนทุกความคิดเห็น..อิอิ

24. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ยังมีเวลาอีกเยอะ เดี๋ยวค่อยสรุป

25. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ถ้าแข่งรถพังครับ

ถ้าเที่ยวขอติดรถไปด้วย

ููู๑๑๑๑ จาก Pe..Strada ๑๑๑๑

26. aob_man u

194
    0
    0
    แข่งครับ

27. aj_tactics

226
    0
    0
    เข้ามาดันให้แข่งๆๆๆๆๆ.......

28. เรียนเชิญสมาชิกทุกท่าน หากต้องการจัด meeting เชิญเสาร์ 3 คลอง 5 ไม่มีค่าใช้จ่าย

ท่านสามารถจัดกิจกรรมใดๆก็ได้ภายในสนาม BDA คลอง 5 ทุกเสาร์ที่ 3 ของเดือน ไม่ว่าจะเป็นการแข่ง DRAG , จิมคาน่า , drift หรืออะไรก็ได้ที่ท่านต้องการ เรามีสถานที่ให้ ไม่มีค่าใช้จ่ายนะครับ ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่ 086-326-7093 , 081-984-3939 , 089-132-9721 ก้องครับ แล้วพบกันนะครับ

รู้จักเรามากขึ้นได้ตามลิ๊งค์ด้านล่างครับ

fanpage facebook http://www.facebook.com/pages/SPL-TNG-DRAG/180967951957624

วีดีโอแนะนำตัว http://www.youtube.com/watch?v=VDuAlrb5aT4&feature=share

29. ผมขอโหวตแข่งครับ แข่งปีละ 2 ครั้ง ผมว่ากะลังดีครับ ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ขอบคุณครับ....

30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้