แอมป์ คลาสดี (class-D) ยี่ห้อนี้มีมั้ย

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย สงสัย, 7 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สงสัย

สงสัย Guest

0
    0
    0
    พอดีพึงถอยแอมป์ คลาส ดี

"Platinum
    Series by Craft Design"

PT-Euro1200D

หาข้อมูลที่ไหนไม่ได้เลย ใครเคยรู้ หรือใช้ยี่ห้อนี้บ้างหรือไม่ครับ

ผมกำลังสงสัยว่ามันเป็นของประเทศอะไร

2. ของ โนเนม ป่าวคับไม่เคยเหงรุ้จักยี่ห้อนี้เลยup+++

3. สงสัย

สงสัย Guest

0
    0
    0
    แต่มันลงปกหนังสือเลยนะครับ เอ๊ะ หรือว่ามันเป็นยี่ห้อใหม่

4. สงสัย

สงสัย Guest

0
    0
    0
    ยังคงอยากทราบอยู่นะครับ ใครมีข้อมูลอะไรช่วยบอกด้วยค๊าบ

5. สงสัย

สงสัย Guest

0
    0
    0
    จำเป็นรึเปล่าครับที่ของ โน เนม ต้องไม่ดีเสมอไป

อยากรู้จัง

6. LOON

LOON New Member Member

65
    0
    0
    มีคราบ มีร้านเครื่องเสียงแถวบ้านผม เขาขาบแบบจัดเป็นชุดไห้ลูกค้า ปรีแอแมป์ เพาเวอแอมป์ ลำโพงไช่ของ แบบคุณทั้งร้านเลย

7. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    มีคับยี่ห้อนี้ แพทตินั่ม ของบริษัท ออดิโอ้ แอดว้าน

แอมระดับกลางๆ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้