ขอเซ๊คชื่อ Meeting ณ อเวนิวซิตี้ เกษตร ในวันที่ 15 มกราคม 2553

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nut_Ben_E30, 28 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    เจอกัน วันเสาร์ที่ 15 มกราคม 2554 @ อเวนิว เกษตร - นวมินทร์ ตังแต่เวลา 19.30 น. เป็นต้นไป ......

อาหาร และเครื่องดืม ที่นั้นมี ครบ มีทั้งลานเบียร์ แมคโดนัล ฯลฯ นะครับ

ส่วน สถานที่จอดรถ ของจอดด้านหลังนะครับ เพราะว่า ลานด้านหน้า ติดถนนเกษตร ให้ประชาชนทั่วไป เค้าใช้จอดรถกันนะครับ ของเรา ด้านหลัง ใหญ่ กว้าง นะครับ

ทางเข้า

- มาจากเกษตร มุ่งหน้าไป นวมิทร์ เลี้ยวเข้าทางด้านฝั่ง ถนนเกษตร - นวมิทร์ ให้เลี้ยวซ้าย เข้าไป สถานที่จอดรถ ด้านหลัง นะครับ ตามป้ายบอกทางเลย ครับ ...!!!!

- มาจากถนนเสนา ( ลาดพร้าว ) แนะนำให้ใช้ประตูด้านข้าง มุ่งหน้า ตรงเข้าไป ทางด้านใน สังเกต ด้านขวามือนะครับ จะมีลานจอดรถอยู่

- มาจากเสนา ( รามอินทรา ) ให้เลี้ยวขวา ก่อนถึงแยกไฟแดง แล้วตรงเข้าไป สังเกต ขวามือนะครับ จะมีลานจอดอยู่

ขอความกรุณานะครับ

- ขอร้องเลยนะครับ * * * อย่าซัดรถของท่านเข้ามา เพราะอาจจะเป็นเป้าหมายที่ไม่ดี * * *
    - กรุณา พกสิ่งของที่ผมแนะนำมาด้วยนะครับ เพราะอาจจะทำให้ สะดวกแก่เจ้าหน้าที่ เวลาตรวจ

ใครไป ไม่ ถูก โทร. 081-6955077 เบน ได้นะครับ ....!!!!!

เราลองมาเปลี่ยนความคิดเห็น กัน ก่อนนะครับ

ครั้งนี้ ของเริ่มต้นด้วยสถานที่ อเวนิว เกษตร นวมินทร์

เริ่มต้นด้วย เวลา 19.30 ขึ้น ไปคับ

วันที่ 15 มกราคม 2554

และครั้งต่อไป จะเอายังไง ค่อยว่ากันนะครับ

* * * มิตติ้ง ที่อเวนิว ควร นำ สิ่งของ ดังต่อไปนี้ไปด้วยนะครับ * * *

1. สำเนาเอกกสารรถครับ
    2. ใบขับขี่ครับ
    3. ไม่ควรประมาทนะครับ เพราะที่นั้น คือ ถิ่นรถซิ่ง ยามราตรี คงรู้จักกันดีครับ
    4. ผมขอ อย่า ซิ่งใน อเวนิวนะครับ เกรงใจ สถานที่เค้าครับ
    5. มิตติ้ง ด้านหลังนะครับ ที่จอดกว่าง สบายๆ ครับ

ปล. ผิดพลาดประการใด ขอโทษล่วงหน้านะครับ

แผนที่ นะ ครับ .....!!!!!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2011
  2. สาวกไมตี้ รายงานตัวเรยคับ

3. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    ขอบคุณครับ ป๋า หนุ่ย .... !!!!!

4. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ป๋าไปด้วยไหมครับอิอิ

5. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ถ้าอยู่ไม่ดึกไม่น่าจะมีปัญหาไรครับ
    แต่ถ้าหลังเที่ยงคืนล่ะ ตัวใครตัวมันเด้อออออ
    ตำหนวดดุ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    น่าไปจังนะครับ

7. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    Surf ไปไม่ได้ น่ะ ต้อง ไมตี้ ;););););)

8. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ดีนะเรา ไมตี้ วิญญาณ SURF คงไปได้มั้งงงงงงงงงงงง

9. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เห้อออออออออออออออออออออ

10. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    พี่เอส มา ดิ 555 ++

มาเลยครับ ไม่ว่ากันครับ

พี่ดวง แบบนี้ คนอื่น ก้อ รอบดึก กันดีไหม

ไปได้ครับ เพราะว่า ชอบ กลุ่ม WeekedHobby ไปด้วยครับ ไม่รู้ว่าจะไปกันรึป่าว

ได้ครับ ผมก้อเหมือนกันครับ

11. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    d4d ไปได้ป่ะ...อิอิ

12. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    สงสัยมิตติ้งเที่ยวนี้ ไฮลักษ์จะแฮ๊ดเลียบด่วน หุหุ

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  14. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  15. JZ_std.

8,075
    74
    0
    บนทางด่วนเลยดีไหม ที่เคยชิน 55555

16. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    ได้ครับ ไปได้หมดเลยครับ ไม่ซีเรียล

พี่ดวง .... ม่ายไหว มั้ง
    อิอิอิ จัดไป ....

มานะพี่ต้น

17. ไปด้วยดิแต่เรามันเสือนี่หว่า ไปได้มั้ยน้า
    ตั้ม ทอมแคท

18. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    น่าสนใจ

19. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    มาดิครับพี่ตั๊ม

มาสิครับ มากันนะครับ

20. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ผม ไปด้วยคนนะ

อยากกิง แมค อิอิอิ

21. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ไปไม่ได้แน่เลย

22. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ทำไมไม่ได้

23. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    จะแวะไปนะครับ

24. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    มาดิครับ มากันนะครับ
    โอกาสหน้า ยังมีครับ
    เจอกันนะครับ

25. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    สถานที่เค้าแรง จิง จิง.....

ใครไปบ้างน้อ....

26. เราอะมาป่าว ^^^^ข้างบน

27. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    รอชมครับ....

28. รอทำไม ไปชมเรยเล็ก อิอิ

29. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    ดันหน่อยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้