ถามความคิดเห็นหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย I_LOVE_ENGIEN_SUBARU, 14 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I_LOVE_ENGIEN_SUBARU

I_LOVE_ENGIEN_SUBARU New Member Member

41
    1
    0
    ขอถามพวกพี่ๆหน่อยนะคับว่า ตอนนี้ผมกำลังจะซื้อรถมือสองนะคับระหว่าง new beetle or bmw e46 323 ไม่รู้ว่าจะเอายังไงดี แล้วถ้าพี่คนไหนพอมีความรู้กับรถทั้งสองรุ่นนี้ก็บอกๆกันด้วยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยคับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ถ้า เอาตามความคิดผมครับ บีทเทิ้ล ผู้หญิงขับน่ารักดีครับ ผู้ชายขับไม่ค่อยเห็นครับ
    ถ้าผมคง E46 ครับ ผู้ชายขับเท่ห์ดีครับ

3. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ผมเลือก 46 คราบ แต่ต้องหาตัวใหม่ๆๆหน่อยนะ

4. devil7j

devil7j New Member Member

17
    0
    0
  5. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ชอบทั้งคู่ เด่นกันไปคนละอย่าง

ของผมเลือกง่าย

คุณนายชี้คันไหนก็คันนั้นแหละ

ฮ่า ๆ ๆ

6. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  7. I_LOVE_ENGIEN_SUBARU

I_LOVE_ENGIEN_SUBARU New Member Member

41
    1
    0
    ขอบคุณคับทุกความคิดเห็นbm e46 นี่ผมเอาตัวไฟยกอ่ะคับ แล้วข้อดี ข้อเสีย ของรถสองรุ่นนี้พอมีครายรู้บ้างป่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้