มีใครเคยเบิกแผ่นพลาสติกกันลมใต้ท้องรถพวกเราบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 4 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    พอดีของผมมันลาโลกไปพร้อมกับปีเสือแล้ว อยากรู้ว่าราคาเบิกใหม่มันเท่าไหร่อะครับ เป็นไปได้ อยากรู้ราคาทั้งสามชิ้นเลยครับ มีชิ้นแรกด้านหน้า ตรงใต้หม้อน้ำ ชิ้นที่สองตรงเกือบกลาง ที่ปิดเหล็กกันโครง ชิ้นที่สาม เป็นแผงยาวไปจนถึงห้องเครื่อง

แล้วถ้ามือสอง ทั้งสามชิ้น แพงมั้ยอะครับ ช่วยนู๋หน่อยเถอะ Please !!!!!:cry::cry:

2. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ไม่รู้ครับมากวนเฉยๆ 555 ของผมเหลือแต่แผ่นที่ปิดท่อน้ำใต้ท้องรถแล้วครับ ที่เหลือใส่ไม่ได้ซักชิ้น กระจุยหมด T T

3. จะเบิกใหม่เลยเหรอ............

แอบกระซิบ (หรือเปล่าหว่า) ว่าอู่พี่หนุ่ม มีกองอยู่แหน่ะ หลายแผ่นเลย ลองโทรไปถามดิ เวลาใส่ค้ำล่าง แล้วมันใส่แผ่นพวกนี้ไม่ได้ไง...............

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ชิ้ว มันคือแผ่นยาวๆ ใช่ปะ ที่ปิดท่อน้ำอะ

พี่ยอด เด๊ยวผมจะแวะไปดูวันเสาร์นี้ หรือว่าใส่ค้ำล่างไปเลยดีวะเนี่ย เผื่อราคามันพอๆ กัน 55555

5. pookpui

1,304
    6
    38
    ชิ้ว มันคือแผ่นยาวๆ ใช่ปะ ที่ปิดท่อน้ำอะ

พี่ยอด เด๊ยวผมจะแวะไปดูวันเสาร์นี้ หรือว่าใส่ค้ำล่างไปเลยดีวะเนี่ย เผื่อราคามันพอๆ กัน 55555

6. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ใส่ค้ำล่างไปเลย.....น้อง

7. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ใช่แล้วครับแผ่นที่ปิดท่อน้ำนั้นแหละ แล้วก้ใส่ค้ำล่างไปเลยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้