ไมล์ขาดครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย zerodargon, 2 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zerodargon

zerodargon New Member Member

12
    0
    0
    เป็นเครื่อง2jz_ge a/t ส่วนรถเป็น toyota crown ms122ครับ
    มันเป็นไมล์สายหรือไมล์ไฟฟ้าครับ
    แล้วเราจะดูได้จากตรงไหนครับ:cry:

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ถ้าเรือนไมล์เดิมๆ ของ 122 ไมล์สายคับ

3. winney

winney New Member Member

3
    0
    0
    ของผมไมล์สายไปเชื่อมที่ร้านระฆังทอง วรจักร ครับ 160 บาท มีสั่นนิดๆเวลาออกตัว แต่เลยสัก 20กม./ชม. ใช้ได้เลย

4. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ระแวกแถวๆ วรจักร์ มีร้านรับทำสายไมล์ อยู่ จำชื่อร้านไม่ได้ เด๋วจะไปค้นมาให้แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้