อยากได้ตัวหน่วงไฟมากคร้าบ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย O-KU-MA, 20 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. O-KU-MA

O-KU-MA New Member Member

5
    0
    0
    ใครมีหรือรู้ที่ซื้อบอกด้วยนะคร้าบขอบคุณคร้าบ[email protected]

2. Ruthless_EG6

Ruthless_EG6 New Member Member

1
    0
    0
    ขอสองครับ

3. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    3คับบบ

4. BlAcKWiSh

BlAcKWiSh New Member Member

3
    0
    0
    ใช่ตัวหน่วงไฟเพดานป่ะครับ

ผมซื้อมาจากร้านอมรที่เซียร์ รังสิต อ่ะครับ
    100 นิด ๆ ถ้าจำไม่ผิดจะ 120 มีวิธีต่อด้วย

5. Nuttapol Lienpanich

Nuttapol Lienpanich New Member Member

0
    0
    0
    ใครมีบ้างอยากได้เหมือนกันครับ

6. O-KU-MA

O-KU-MA New Member Member

5
    0
    0
    ผมได้มาแล้วคร้าบซื้อที่บ้านหม้อคร้าบอันละ120

7. yai b14

yai b14 New Member Member

64
    5
    0
    มีรูปการต่อสายมั้ยคับ ขอดูหน่อย thank

8. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    LED ติดได้ป่ะครับ

9. yai b14

yai b14 New Member Member

64
    5
    0
    ซื้อที่ ร้าน อมร บนดิโอลด์สยามชั้น3คับ ตัวนึง 120 บาท มีวิธีการต่อสายให้เรียบร้อย ติดเสร็จแล้วคับ เท่ดีเหมือนกัน

10. romeoy2k

romeoy2k New Member Member

42
    0
    0
    ติดได้คับ ถ้า LED คร่อม ตัว R ไว้แล้วถ้ายัง ก็จัดการคร่อมซะคับ ผมติดหน่วงเวลากับไป ห้องโดยสารที่เป็น LED ไม่มีปัญหาคับ

11. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ งั้นถามอีกที

ที่อมร สาขาเซียร์เนี่ย

น่าจะมีป่าว

แล้วเค้าไปถามว่าอะไรอ่ะครับ

คนขายเค้าจะไม่งงใช่ป่ะ

12. tada_r

tada_r New Member Member

88
    2
    0
    led ทำได้ครับ แต่อายุการใช้งานจะสั้นกว่าหลอดไส้

13. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ใช้ได้ครับ ทั้งหลอดใส้ และ LED
    120 บาทเช่นกัน อมร ดิโอลด์สยาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้