เวปRCW ไม่เหงมีมิ๊ตติ๊งบ้าง มากินที่ร้านอาหารบ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 4 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมอยากไปเข้าร่วมด้วยบ้าง ไม่ใช่สนามแข่งน่ะ อยากเป็นเพื่อนใหม่เยอะและช่วยกันความแลกเปลี่ยนความรู้บ้างครับ

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    สมาชิกเยอะจัด ร้านไหนก็ไม่พอ ^^

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เมื่อก่อนมี คัดเฉพาะสมาชิกพิเศษ เพราะถ้าไปทั้งหมด คงต้องจัดที่สนามหลวงแทน

ปัจจุบัน ยังไม่มี แต่อนาคต มีแน่นอน แต่ยังไม่รู้เมื่อไรนะ

4. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    หลายปีก่อน นัดเจอกันที่ลานพระรูป จำได้ว่าเก่งยังเอาโฟล์คสีม่วงมา(บีเอ็มไม่เสร็จ) เจอกันแล้วคุยกันขำขำที่นั่นแล้วก็แยกย้าย

ปีต่อ ๆ มาก็มีนัดกันแต่จำนวนเพิ่มขึ้น หลัง ๆ เยอะจนไม่ร้านคงไม่มีที่พอจะจอดรถ

5. เคยมีนะ นานมากแล้ว ที่ร้านกุ้งเต้น กับร้านข้าวต้ม The Shock จำไม่ได้ว่าร้านไหนก่อน ไหนหลัง
    เมื่อสัก 5 - 6 - 7 ปีที่แล้วได้มั๊ง

6. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ถ้าทั้งหมดwebนี่ สงสัยต้องจัดคอนเสิร์ต

7. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ผมว่าตอนนี้ถ้าจัดที่สนามหลวงก็ไม่พออ่ะครับ

8. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    งานช้างแน่ๆ 555

9. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    อิมแพ็ค น่าจะพอรับไหว แต่ใครจะออกค่าใช้จ่าย :welcome:

10. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    น่าจะเป็น ประวัติศาสตร์ หุหุ

11. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ถ้าเป็นสมาชิกเยอะก็ต้องจัดงานที่ลานเมืองทองธานี มีพื้นกว้างมากๆๆ แต่ไม่รู้ว่า ตำรวจมากลุ่มฝูงมาจับหมดเลย 5555 เฮ้ยที่นี้ไม่ใช่สนามแข่งไง อิอิอิ เป็นงานเลี้ยงวันครบรอบนั้นแหล่ะ และ อยากได้จัดงานมิ๊ตติ๊งในเวปRCWบ้าง แล้วเมื่อสมัยก่อน5-6ปี เสียดายไม่ได้เข้าร่วมงานเลี้ยงเลย เซ็ง.....

12. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    คงยิ่งใหญ่น่าดู ออกทีวีแน่ ๆ 555

13. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    คงเป็นการรวมรถซิ่งและไม่ซิ่งที่ใหญ่สุดในประเทศแน่นอน ออกกันคนละ100 คงมีพอเช่าสถานที่นะ:)

14. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    เคยจัดแล้วเมื่อหลายปีก่อน คนมาก็ไม่ได้เยอะอย่างที่คิดไว้

15. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ผมว่าหาสถานที่จัดงาน แล้วขายบัตรค่าเข้าคนละ100ก็โอนะครับ ถือเป็นการช่วยกันออกค่าสถานที่ ตามคุณ p99

16. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ถ้ามีผมว่า รถเพียบแน่นอนครับ สมาชิกในเวปเยอะมากๆครับ

17. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    อยากให้จัดเหมือนกันนะ คนคงเยอะน่าดู

18. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    projec tดีๆ

19. เห็นด้วยครับ

ไม่อยากคิดตอนงานเลิกคงจะ........

20. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    โอ้วถ้ามาหมดเวปนี้รถซิ่งเต็มเมืองแน่ๆ

21. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ลานกว้างริมทะเลสาบที่เมืองทองผมว่าโอเคเลย กว้างมากๆ

22. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    โอ้วววว คิดแล้วอยากเห็นจัง

23. seila4club

997
    47
    28
    ช่วยจัดงานมิ๊ตติ๊งในสนามแข่งมีพื้นกว้างมากอยู่ที่จ.เพชรบุรี ก็ได้ สั่งอาหารหรูหรือไม่หรูก็ได้ 50แบนค์ร้านดังมาร่วมด้วยดีไหม อิอิอิ และ จัดงานตลาดมือสองรถยนต์หรือแฟชั่นมาขายก็ได้ โห...พวกประชาชนเห็นด้วยมาเข้าร่วมงาน คนแน่นพื้นสนามเต็มหมดเลย กลายเป็นคอนเสริต์ อิอิอิ ผมอยากคิดด้วยครับ

24. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    จริงๆงานที่ RCW เคยจัดก็ใช่ว่าจะไปกันเยอะนะ ล่าสุดงานครบรอบที่เคยจัดที่คลองห้าก็เหงาๆ (วันนั้นกูยังไม่ว่างไปเลย 555)
    ถ้าจัดจริงๆคงไม่ได้หวังอะไรมากหรอก แค่คนจัดไม่เจ็บตัวก็ดีใจน้ำตาเล็ดแล้ว

รอพี่เก่งหายดีจากขาหักก่อน แล้วลองเขี่ยดูอีกที ช่วงนี้ว่างนั่งๆนอนๆทั้งวันอาจจะมีเวลาคิดอะไรล่วงหน้าไว้ได้เยอะเหมือนกัน

25. 420 zakao

420 zakao New Member Member

106
    2
    0
    จริงอยู่ครับถ้ามีการจัดมิตติ้งกันจริงๆคงเป็นอะไรที่อลังการณ์เเน่ๆ

เเต่ถ้าเอาเข้าจริงๆคนไปไม่เยอะจะทำยังไงละครับ เพราะบางทีสมาชิกเยอะก็จริง

เเต่ไม่ได้หมายความว่าจะมาครบทุกคน บางคนสมัครมาเพื่อหาของอย่างเดียว

26. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รองานมิตติ้งพบปะสังสรร จาก RCW นะครับ

27. toonkutoon

toonkutoon New Member Member

33
    0
    0
    อยากให้มีจัดงานจัง เก็บคนละ 100 - 500 ก็น่าจะมีคนไปพอสมควร

28. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    อลังการถ้าไปหมด คงต้องทำข่าวบนฮอ อิอิ

29. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ใช่ครับเคยมีจัดแล้วคนมาไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ถ้าเทียบกับจำนวนสมาชิก

30. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    LOLLOL

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้