เตรียมพบกับงาน King Of MiNi Truck Club ในวันที่ 18/06/54 เตรียมตัวกันให้พร้อมนะครับ งานนี้เอามันเหมื

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 10 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามนั้นครับ เนื่องจากไกล้จะครบรอบปีที่ 9 ของชมรมเราแล้ว พวกเราก็จะได้มาร่วมสนุกกันอีกเช่นเคย เตรียมฟิตร่างกายกันให้ดีๆ งานนี้ไม่มีอุทรย์ อิอิ
    รุ่นคร่าวๆตามนี้นะครับ
    BUCKET 16,18,20,22
    Direct PRO
    Direct Junior
    สเวิลจุเนี่ย
    สเวิลโปร
    คอมมอนเรลเทอร์โบ STD ISUZU & CHEVY
    คอมมอลเรลเทอร์โบ STD VIGO & TRITON & MAZDA & FORD
    คอมมอลเรลโปร (รวมหมด)
    คอมมอรเรล Open 4x4
    และ เบรินเอ้าท์คอนเทส(รุ่นนี้ไม่เสียค่าใช้จ่ายครับเน้นมัน)

ปล. ทุกรุ่นมีถ้วยรางวัลพร้อมของที่ระลึกนิดหน่อยจาก Winner พร้อมการถ่ายทำรายการทางช่อง SPEED CHANEL ของทรูช่อง 72
    ส่นเรื่องค่าสมัครได้คุยกับทางพี่ บก.ต่อแล้วว่าได้รุ่นล่ะ 200 บาทนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มิถุนายน 2011
  2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    จัดไปพี่

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เจ๋งอ่ะKING of MiNi Truck

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ยอดเยี่ยมเลยครับ King of Mini Truck

5. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เรื่องสนานที่และวันเวลาได้ถูกบุ๊คไว้หมดแล้ว...เหลืออย่างเดียวคือเตรียมร่างกายของคุณให้พร้อม อิอิ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาติดตามครับ

7. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    รอบนี้ยังไงยังไง ก็ไม่ยอมพลาดคับ

8. bboy2548

bboy2548 New Member Member

192
    0
    0
    ว้าวๆๆๆ รอมานาน อิอิ

ครั้งที่แล้วไปดู แต่ไม่ได้แข่ง งิงิ

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    รอบนี้พร้อมแล้วใช่ป่าวน้องชาย อิอิ
    ปล. ในวันงานทางผมเองคิดไว้ว่าจะจัดตั้งจุดลงทะเบียนเพื่อจะทำการเก็บข้อมูลของสมาชิกที่ยังอยู่ในปัจจุบันไว้เพื่อการรันนัมเบอร์นะครับ ส่วนเรื่องที่ว่าจะเริ่มตั้งแต่เบอร์อะไร ตอนนี้คิดไว้คร่าวๆอาจจะเริ่มตั้งแต่เบอร์ 20หรือ30 เลยนะ เพราะเลขก่อนหน้านี้จะขอเก็บไว้ให้สมาชิกรุ่นใหญ่ที่ยังให้ความช่วยเหลือในเรื่องคลับของเราอยู่ วิธีการรันยื่นก่อนได้ก่อนไม่มีล๊อคครับ หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจ
    ส่วนสมาชิกท่านไหนที่ไม่สามารถมาในวันงานได้ ก็สามารถไปรันได้ที่ปั้มเมื่อมีการนัดมีทฯ แต่จะได้เบอร์เร็วหรือช้าขึ้นอยู่กับการปฎิบัติตัวของท่านนะครับ

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แล้วจันทบุรีอ่ะ

11. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ทางโซนจันทบุรี ก็จะมีแค่แจ้งว่าเบอร์อะไร และก็ขอให้กรอกประวัติแค่นั้นเอง เพื่อเอาไว้อัพข้อมูล ปีต่อปี

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ครับผม กำลังรวบรวม

13. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    งานดีๆมาอีกแล้นนนน

14. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ดันไปหนึ่งที ปีนี้น่าจะอลังการครับ

15. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาดันให้เป็นสองที

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    งานนี้จะสมบูรณ์สุดๆ ถ้าเพื่อนๆสมาชิกช่วยกันคับน้องแบงค์

17. เหนื่อยหน่อยนะพี่เอ งานดีๆมาแล้วครับ ขอบคุงสำหับพี่ๆที่จัดงานดีๆเพื่อกลุ่ม

18. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    งานดีมาอีกแล้ว อิอิ

19. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    งานดีๆมาอีกแล้ว เสี่ยนคันเร่ง อิอิ

20. pandabank

2,427
    4
    0
    จัดไปครับพี่ งานนี้ผมขอชดเชยความผิดรอบที่แล้ว ว่าแต่มีวันไหนหง่ะจะตรงกับวันที่ผมบวชหรือเปล่า

21. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    งานจะมีวันที่ 18/6/54 คับ
    ปล.เออ...นึกขึ้นได้เอ็งว่าจะบวชนี่หว่า วันที่เท่าไหร่ว่ะแจ้งด้วยก็ดีเผื่อเพื่อนๆที่เค้าว่างกันจะได้ไปร่วมงานด้วย

22. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    มาดันอีกซักรอบครับ งานนี้ไม่พลาดแน่

23. pandabank

2,427
    4
    0
    สำหรับงานมินิทรัคงานนี้ก๊วนๆสายผมน่าจะไปค่อนข้างครบครับ ตอนนี้กะลังเร่งเก็บตังค์ทำรถเอาไว้วิ่งร่วมสนุกกันอยู่

ส่วนงานบวชผม วันที่ 30 เมษาครับ บวชแค่สองอาทิตย์ ไม่ชนกับงานแน่นอนครับ

ขออภัยจริงๆครับในครั้งที่แล้วเพราะผมทำรถไม่จบจริงๆเลยไม่กล้าทิ้งรถไปงานครับ

งานนี้ไม่พลาดชัวร์ FULL TEAM.....อิอิ

24. bboy2548

bboy2548 New Member Member

192
    0
    0
    ถ้าบวชอยุ่ก้มาทั้งผ้าเหลืองเลย 55+

25. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขออนุโมทนาด้วยครับคุณแบงค์
    งานนี้ไม่พลาดครับ ไปด้วยคันนึง

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตามนั้น..เดี๋ยวพี่จะได้กระจ่ายข่าวให้พี่น้องเราได้รู้
    ช่วงนี้ไม่ได้เข้าไปหาอะไรเย็นๆกินมั่งเลย พี่ไม่ได้ทำงานที่เก่าแล้วเลยลำบากเรื่องเวลาหน่อยว่ะ

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ทางจันท์ก็ชัวร์ เหมือนเดิม
    ถ้าไม่เข้าเวร ไปแน่ครับงานบวชอ่ะแบงค์
    เดี๋ยวให้ขี่คอ ว่าแต่ตอนนี้หนักเท่าไหร่แล้ว ขอถามก่อน

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มีแผนไรรึเปล่าท่านแบงค์คุง บวช แล้วก็ .......... อิ อิ อิ

29. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไปป่าวพี่บี งานแบงค์หง่ะ

30. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    อนุโมทนาบุญ นะครับแบงค์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้