ปีใหม่ไปไหนกันมั้ง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 16 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สวัสดีปีใหม่พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ Club Si ไม่รู้ปีนี้ใครจะไปเที่ยวไหนกันบ้าง ลองมาแชร์ๆกัน เผื่อจะไปที่เดียวกันนะครับ
    ผมอยู่ กรุงเทพ คงไม่ได้ไปไหนปีนี้ ยังไงอย่าลืมมีทติ้งส่งท้ายปีนี้ วันอาทิตย์นี้นะครับ
    สุดท้าย ก็ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ช่วยคุ้มครองทุกท่านเดินทางไป-กลับ โดยปลอดภัย ขอให้ปีหน้าโชคดีมีชัย ร่ำรวยๆ ไม่เจ็บไม่ไข้
    กันทุกคนนะครับ Happy New Year จ้า

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ไป กางเต้นท์ ที่อช.ทองผาภูมิครับ
    เพิ่งไปมาเมื่อต้นเดือนที่แล้วแต่ติดใจ เลยขอซ้ำอีกหน
    เอาน้องคูเป้ไปนี่แหละ ซัดโค้งบนเขามันส์ดี

Happy New Year!!
    Cheers!!!!!

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อยู่จันทบุรี สำนึกรักบ้านเกิด เงินทองไม่รั่วไหล ใครมาเที่ยวจันท์โทรผมได้ครับ ถ้าว่างเดี๋ยวไปแจมด้วย 081-8643230 Mint :D

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไป สุโขทัย เช่นเคย

ขอให้คิดอะไรสมหวังนะครับ

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    กะลังหาที่ไปอยู่เลย ><"

6. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    อั๋น ได้ข่าวว่าใกล้สอบไม่ใช่เหรอ -*-

7. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ไปเขาใหญ่ คับ ^__^

8. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ไปบวชค้าบ

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ให้จิงอะ ก้อง เด๋ว ถือหมอนให้ หุหุ
    ลุงหนวด ไป สวยสยามกันดีก่า อิอิ อยู่กรุงเทพอะ

10. MT_SI

MT_SI New Member Member

27
    0
    0
    ลงใต้ ประจวบ สุราษฎร์ ตรัง หาดใหญ่ วนไปกลับ
    ประมาณ กลับบ้าน หาดใหญ่ แวะเที่ยวไปด้วย

ขอให้โชคดีมีความสุขทุกท่าน

11. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    เย้ยยย ชิวๆน่า 55+

12. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไปไหนดีหว่า มะไปและทำรถเงินหมด

13. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ทองผาภูมิฝนตกหนักคับ

14. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อยู่บ้านค๊าบ เก็บตังไป ฮันนีมูน ใครเที่ยวแถวกทม. ชวนด้วยนะ เหงา

Joice++Jum

15. coupe4wd

872
    18
    0
    อ่า.....แย่แระ
    จะเปลี่ยนที่
    หรือเปลี่ยนโช๊คให้มันสูงกว่าเดิมดีหว่า 4wd จัดเต็มๆๆ

16. coupe4wd

872
    18
    0
    เพิ่งจะแต่งไปเอง บ่นเหงาซะแระ
    เดี๋ยวก็โดน....หรอก 555

17. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ผม คงอยุ่ กทม แต่ต้องตามหารักแท้ อันแสนยากเย็นครับพี่ๆๆทุกคนๆ

ยังไง ก้เอาใจช่วยน้องคนเน้ด้วยนะคร๊า บ ^____________________^

18. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใครไปเที่ยวก็ถ่ายรูปมาให้ดูมั้งนะครับ
    ปล. จะไปทะเลกรุงเทพจิงอะ เบส โทรคุยกันละกัน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:19:04 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:18:42 ----------

ใครไปเที่ยวก็ถ่ายรูปมาให้ดูมั้งนะครับ
    ปล. จะไปทะเลกรุงเทพจิงอะ เบส โทรคุยกันละกัน

19. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อยู่บ้านคับไม่ได้ไปไหน T^T

20. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    อยู่หนามบินค๊าบ
    มา มา มา เคาท์ดาวน์ที่สุวรรณภูมิมั้ย
    ช่วงนี้เด็กๆฝึกงานเยอะด้วยอ่ะ

21. G Type R

3,607
    99
    0
    น่าสนนะ มีที่นั่งกินเหรอ อิอิ อยากดูเครื่องบินใกล้ๆ

22. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ไปแม่ฮ่องสอน-ปาย-เชียงใหม่ก้าบ

23. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    พี่ทำงานอยุ่สุวรรณภุมิ หรอคับ เคยเห็นคูเป้

พี่รุ้จักคน ขับ คูเป้ เจ้าของเก่ารถผมป่าวอะ

ชื่อพี่ยอด ฝากบอกพี่เขาหน่อยนะคับ

รถเขา ผ่านการดูแล อย่างดี 555

ขอบคุณคับ

24. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    อยู่บ้านไม่ได้ไปไหนเหมือนกัน

25. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ไปนอนบ้านพี่กอล์ฟไง ปาตี้ตีฟองๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ใกล้แน่พี่กอล์ฟ ถ้าจังหวะดีดี ได้สอยเครื่องบินด้วยนะ

ปล.เครื่องบินที่ว่ามันอยู่ตรงปลกเสื้อน้องๆ อ่ะพี่ ......( สอยมาหลายลำและ)

27. saburo

saburo New Member Member

106
    0
    0
    อยู่บ้านครับ จะเทศกาลไหนก็อยู่บ้าน รถไม่ติด อิอิ

28. G Type R

3,607
    99
    0
    ใครเดินทางไกลๆก็เช็ครถ เช็คยาง เช็คเครื่องกันบ้างนะคร๊าบบบบ ตกลงผมไปเขื่อนน้ำโจน กาญแล้วละ

29. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    อยู่เชียงใหม่ แต่แอบคิดถึงกรุงเทพ เพราะไม่ค่อยมีเวลาได้กลับกรุงเทพเลย T^T

30. G Type R

3,607
    99
    0
    อ่านข่าวตอนเช้านี้แล้วตกใจเลย พวกเราขับรถกันอย่าประมาทนะ ถึงช้าและปลอดภัยดีกว่านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้