HAPPY NEW YEAR 2011

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PALM@HLc, 2 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆคน ไปเที่ยวกันให้มีความสุขน่ะครับ ขับรถกันระวังๆกันด้วยน่ะครับ ก็อยากจะขอเอารูปมาให้เพื่อนๆพี่ๆชมกันน่ะครับ มีความสุขกันทุกๆคนครับ ขอบคุณ HLc ครับ

รูปนี้ต้องขอโทษด้วยน่ะครับเพื่อนมันเขียนกลับด้านไม่เป็นเลยได้มาแบบนี้

2. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    สวยมากเลยครับ ขอให้พี่ๆเพื่อนๆทุกๆคนใน Hilux Club มีความสุขมากๆนะครับและเงินทองไหลมาเทมาไม่ขาดสายเลยนะ

3. ปีใหม่นี้ รถจะแรงขึ้นอีกป่าวหนอ

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ต่อนี้ไปขอหั้ยมีแต่สิ่งดีดีเกิดขึ้นในชีวิตด้วยเถิด.......สาธุ !!!

5. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ ครับ

6. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ภายสวยครับ ขอบคุณครับ

7. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    มีแต่สิ่งดีงามตลอดปี 2554 ครับ

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    กดชัตเตอร์ได้งามมากเลยครับ สวัสีดีปีใหม่ครับ.......

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ฝีมือสวดยอดเลยคับพี่ปาล์ม

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอบคุณภาพสวยๆ ครับ สวัสดีปีใหม่ ครับ

11. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ...รูปสวยจัง...

12. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    happy new year ทุกๆคนนะครับ

13. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    สวัสดีปีใหม่ด้วยคนคร๊าบ

14. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    มีความสุขมากมายคับผม

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สวยงามครับ สวัสดีปีใหม่ด้วยนะ

16. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลั่นได้สวยงามมากครับเพื่อนนนนนนนน

17. สมหวังทุกท่านนะคับในทุกๆเรื่อง

18. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆๆๆครับ

19. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ภาพสวยมากเลย

20. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    ภาพสวยงามมากๆเลยครับ ขอให้พี่ๆเพื่อนๆทุกๆคนใน HLc มีความสุขมากๆนะครับ​

21. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขอให้พี่น้อง HLC ประสบเเต่ความสูขความเจริญ ในทุกๆเรื่องตอลดปี 2554 นะครับ

22. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ
    ภาพ สุดย๊อด...

23. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    สวยมากครับ สวัสดีปี2554ครับ
    เถลิงศก..ดิถี..ในปีขาล
    จิตเบิกบาน..การค้ารุ่ง..พุ่งจุดหมาย
    ให้ก้าวหน้า..ดีเลิศ..เพริศทุกราย
    สุขสบาย..ทรัพย์มากมาย..มาก่ายกอง
    ถามคนเจ็บ..ว่าคลาย..หายสนิท
    ถามคู่คิด..มาเร็วไว..ดั่งใจผอง
    มีรถยนต์..คันวาววับ..ขับรับรอง
    บุญส่งต้อง..เลื่อนชั้น..ท่านประธาน
    ขอพรชัย..ให้เพื่อนพ้อง..และน้องพี่
    ตลอดปี..ได้สมหวัง..ดั่งคำฉัน
    ประสพสุข..พร้อมครอบครัว..ถ้วนทั่วกัน
    ปีใหม่นั้น..จงพิพัฒน์..สวัสดี

ขอให้รถสวยๆๆแรงๆๆทุกๆๆคนนนนนนนนน ภาพสวยมากๆๆ
    ตั้ม ทอมแคท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้