อยากเปลี่ยนกระจกบานหน้าอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Phantom_Art, 16 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    กระจกบานหน้าของผมมันเริ่มเป็นลายสีรุ้งเยอะขึ้นไปทุกทีแล้วอ่ะครับ กะว่าจะเปลี่ยนเป็นกระจกสองชั้นไปด้วยเลย

แต่เท่าที่ตระเวนแถวบ้าน (ถนนพระราม 3) ทางร้านบอกว่าคงต้องเบิกศูนย์นิสสันอย่างเดียว (ท่าจะแพง)
    ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ พี่ๆ มีแหล่งหรือว่าร้านไหนแนะนำบ้างไหมครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    วรจักร น่าจะมีนะครับอาร์ต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้