ส.ค.ส.2554 สุขสันต์วันปีใหม่ Happy New Year ทุกๆท่าน

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 29 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขอให้พี่-น้อง เพื่อนสมาชิกชาว Evolution Thailand
    ร่ำรวย มีความสุข เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรง ตลอดปี 2554 ครับ

ที่สำคัญขับรถอย่าประมาท และ เมาไม่ขับนะครับ :cool:

2. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่แด่ทุกๆ ท่านด้วยเช่นกันครับ สำหรับปีที่ผ่านมาผมได้รู้จักพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ หลายๆ คนใน evo th รู้สึกว่าเป็นปีที่สนุก และอบอุ่นมากๆ เลยครับ

ขอให้ทุกคนมีสุขภาพที่แข็งแรงๆ และร่ำรวยๆ กันทั่วหน้าคร้าบบบ

เมาไม่ขับครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    สวัสดีปีใหม่ครับบบบ

ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆครับ

4. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ร่ำรวยมีความสุขกันทุกท่านนะครับ
    ใครเดินเทางไปเที่ยวไหนขับรถปลอดภัยกันนะครับ

5. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ช่วงนี้มีอุบัติเหตุรุนแรงหลายราย หากขับรถในช่วง 7 วันอันตรายต้องเพิ่มความระมัดระวังน่ะ ครับ

สุขกาย สุขใจ มีเงินใช้ ทุกๆคน

6. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ช่วงนี้มีอุบัติเหตุรุนแรงหลายราย หากขับรถในช่วง 7 วันอันตรายต้องเพิ่มความระมัดระวังน่ะ ครับ

สุขกาย สุขใจ มีเงินใช้ ทุกๆคน

7. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    สวัสดีปีใหม่ครับเพื่อนๆ มีความสุขกันมากๆครับ เงินทองไหลมา เทมา รถเเรงๆสวยๆกันทุกคัน

8. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    โชคดีปีใหม่ ขอให้ทุกคนมีสุขภาพแข็งแรงปราศจากโรคภัยไข้เจ็บและประสบความสำเร็จในอาชีพการงานยิ่งๆขึ้นไป:):):)

9. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่พี่ๆน้องๆทุกคนนะคับ ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง
    มีรถสวยๆแรงๆและคิดสิ่งใดได้สิ่งนั้นในปีใหม่นี้นะคับ สาธุ........

10. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ขอให้เพื่อนๆ จงมีสุขภาพ พลานามัยที่แข็งแรง ปราศจากโรคภัยตลอดปีใหม่นี้น่ะครับ

11. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    Happy New Year everyone....

12. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    happy new year ด้วยครับบ

13. benz2096

benz2096 New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ วันนี้กำลังจะเดินทางกลับบ้านที่ สุไหงโก-ลก ครับ ก๊ขอให้เพื่อๆ และพี่ๆ ทั้งหลายขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ และขอให้ปลอดภัยจาก 7 วันอันตรายกันทุกๆคน

14. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    คุณเบนซ์ไปไกลจัง เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

15. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    มีความสุขกันถ้วนทั่วทุกท่านนะคราฟ

16. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สมปรารถนากันทุกคนนะครับ อย่าลืม เมาไม่กลับนะ จุ๊ปๆ

17. NAMOTASA-TOM

NAMOTASA-TOM New Member Member

40
    1
    0
    happy new year ทุกๆท่านคับ ^^

18. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    ขอให้ชาว evo thailand สมหวังทุกประการ มีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นๆไปด้วยเทอญ

19. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆ

20. benz2096

benz2096 New Member Member

88
    0
    0
    กลับมาแล้วครับพี่ พอดีพ่อกับแม่ผมย้ายไปทำมาหากินอยู่ที่นั่นครับ จริงๆแล้ว บ้านเกิดผมอยู่เชียงรายครับ อิอิ เหนือสุด ย้ายไปใต้สุดครับ

21. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    สวัสดีปีใหม่คับพี่ๆน้องๆทั้งหลาย ขอให้มีความสุขกับปีใหม่นะคับ ร่ำรวยกันทุกคน

22. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ

23. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    หวัดดีปีใหม่...สุขภาพแข็งแรงทุกคน จ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้