ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2554

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 29 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ในฐานะตัวเเทน HILUXCLUB

ขอกล่าว สวัสดีปีใหม่ 2554

ขอให้สมาชิก ทุกท่าน จะมีแต่ความสุขกาย สบายใจ

คิดสิ่งใดขอให้สมความปราถนา ทุกประการ

สิ่งใดที่ผ่านพ้นไปแล้ว สิ่งไม่ดีขอให้ผ่านไป

สิ่งไหนดีๆ ขอให้เก็บไว้เป็นสิ่งที่หน้าจดจำ นะครับ

มาร่วมกันทำสิ่งใหม่ๆเพื่อ ครอบครัว เพื่อ บ้าน เพื่อคนที่เรารัก

และ เพื่อ HILUXCLUB กันนะครับ

เดินทางไปไหนมาไหนขับรถกันระมัดระวังนะครับ

2. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ตามนั้นครับ....พี่ใหญ่

ขอให้ชาว....HLC...มีแต่ความสุข คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น สุขภาพร่างกายแข็งแรง

และปีใหม่นี้เที่ยวกันให้สนุก ขับรถระมัดระวัง เดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ

สวัสดีปีใหม่....2554

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เช่นกันครับ ตามข้างบน สวัสดีปีใหม่

4. ให้มีความสุขตลอดปี 2554 ทุกคนนะคับ

5. ตามปาทานว่าเรยคับ Hap py กันทุกๆท่าน

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ปีใหม่ ขับรถเดินทางปลอดภัย เอาแค่ 100 พอครับ ไม่ขับแข่งซิ่งบนถนน
    อาจจะเดือดร้อน คนอื่น เมาไม่ขับ นะครับ

ขอให้มีความสุขในปีใหม่ที่จะมาถึงทุกท่าน ชาว HILUX CLUB ครับ

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ขอให้โชคดีตลอดไป มีความสุข แข็งแรง เวลาลงอีกเยอะนะครับ

8. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ตามนี้เลยครับ...

9. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ขอบคุณครับพี่แมน สวัสดีปีใหม่ มีสุขสมหวังสุขภาพแข็งแรงกันทุกคนครับ

10. มีความสุขกันมากๆๆนะครับ
    ตั้ม ทอมแคท

11. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ...

12. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    สวัสดี......ปี กระต่าย......เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ HILUX CLUB ทุกท่าน..................สิ่งไม่ดีทิ้งมันไป หวังว่าในปีหน้าพวกเรา คงจะได้เจอแต่สิ่งดี ๆ ในชีวิตกันทุกท่านนะคร้าบ

13. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง เดินทางไปไหนมาไหนก้อขอให้ปลอดภัย ทุก ๆ ท่านนะคับ

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้มีความสุขสมหวังกันทั่วหน้าเลยนะครับ

16. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    HAPPY NEW YEAR

17. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    มีความสุขกันนะคราฟเพ่

ปีใหม่นี้ขอให้สิ่งดีดี มากกว่าปีเก่านะคราฟ

18. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    HAPPY NEW YEAR เช่นกันครับพี่ๆน้าๆ ที่รักทุกท่าน

งั้นผมขอแจ้งไว้ในกระทู้นี้เลยละกันครับว่า

ผมต้องอำลา ไมตี้แวน คันเขียวของผมแล้วนะครับ!!

แต่ยังไงผมก็ยังรัก HLC ตลอดไป รู้สึกใจหายเหมือนกันครับ

มีมีตติ้งอีกเมื่อไร ผมไปด้วยแน่นอนครับ

เพราะใจผมยัง HLC เหมือนเดิมครับ!!!

19. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    มีความสุขมากมายนะคับ คิดอะไรสมหวัง อย่างใจคิดนะคับ

20. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    สวัสดีปีใหม่2554ครับ ขอให้มีความสุขกันทุกท่าน

21. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ขอหั้ยสมาชิก HLC ทุกท่านมีแต่ความสุข ความเจริญตลอดไปนะครับ......

22. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ มีความสุขกันทุกท่านนะครับ

23. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    HAPPY NEW YEAR นะคับ มีความสุขกันมาก ๆ นะ ในปีใหม่นี้

24. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ตามท่านประธานเลยครับไม่เจ็บไม่จนไม่ทนเมียดุครับอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้