รีวิว แอป IPHONE เจ๋งๆ ส่งท้ายปี เป็นของขวัญปีใหม่ ให้พี่พี่รักรถทุกคนละกันนะคะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Myjeabb dRIFTing, 29 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    สวัสดีปีใหม่ พี่พี่ SUNNY THAILAND ทุกๆคน มีความสุข ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง ทุกคนนะคะ

ขับรถไปเที่ยว ก็ระวังๆ นะคะ เดินทางปลอดภัยคะ ^_____^

รีวิว แอป IPHONE เจ๋งๆ ส่งท้ายปี เป็นของขวัญปีใหม่ ให้พี่พี่รักรถทุกคนละกันนะคะ
    แอปนี้ชื่อว่า iHUDisplay มีทั้งแบบฟรีและเสียเงิน
    ตอนแรกหนูไม่รู้เสียเงินไปเรียบร้อย แต่ถ้าใครเจลเบรคก็ฟรีโลด

ใช้คําวาา iHUDlite ไปหาใน App store

แอปนี้ดียังไง ไปดูกันนะคะ
    เมื่อโหลดมาแล้วจะมีหน้าจอให้เลือกว่าจะเป็นแบบแสดงความเร็ว เข็มทิศ และระดับความสูงจาก
    ระดับน้ําทะเล โดยสามารถใช้เป็นจอแบบสะท้อนกระจกหน้าหรือ HUD (Head up display) จอแสดงผลจะกลับซ้ายขวาให้ตามรูป

แอบแสดงผลเหมือนเครื่องบินเลยเนอะ
    หรือใคร ชอบมองง่ายๆ ขับตอนกลางวัน ก็แสดงผล แบบปกติก็ได้คะ

จากการทดสอบวันนี้
    แสดงผลได้แม่นมากกกก เทียบจากเกย์ของรถจริงๆ จากรูปที่เจี๊ยบถ่ายมา
    บอกทั้งทิศทางที่รถกำลังขับอยู่ บอกความเร็ว และ ความสูงจากระดับน้ำทะเลด้วยคะ
    แล้วที่สำคัญ มันมีเสียงเตือนก่อนถึง สีแยก ไฟแดงด้วยคะ สุดยอดดดด ลองหามาเล่นกันนะคะ

อ่านรีวิวเพิ่มเติมได้จากลิ้งด้านล่างนะคะ
    http://itunes.apple.com/app/ihudisplay-lite/id315850351?mt=8#

จบการรีวิวคะ โชคดีปีใหม่ทุกคนคะ ^______^

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    จ๊าบมากมายเลยจ้า

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    วะ วะ วะ วะ ว๊าวววววววววววววว ต้องลอง แล้วเรา อิอิ :D:D:D:D

4. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    น้อง I4 ได้มั้ยครับ ถ้าเจลแล้าโลดที่ไหนอะ

5. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ใช้เเทนจอฟ้า ได้ไหม เนี่ย อิอิ เเหล่มเเท้ ครับ

6. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    แจ่มมาก แต่ไม่มี ไอโฟนนี่สิ 55

7. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ใช้ไม่เป็น โทรศัพท์ไม่มีปุ่ม

8. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0

555 ผมก้เช่นกัน

9. driftza

driftza New Member Member

130
    0
    0
    IPhone ผมเป็นรุ่น IPhone4 แบบ 2 ซิม + ดูทีวี จะใช้ได้เปล่าครับ 555+

10. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
  11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ใช้ๆได้เรยครับ ลองและ แต่ของผมมันชอบงอแงอะครับ ชอบร่วงจากคอนโซลบ่อยอะ อิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้