สอบถามเรื่องปีกนก ep82 ใน ep71 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย [O]ng[A]ng, 14 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [O]ng[A]ng

[O]ng[A]ng New Member Member

11
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามันใช้ด้วยกันได้ไหมครับ ถ้าจะเอา๘อง ep82 มาใส่ใน ep71 น่ะครับ หรือต้องแปลงอะไรยังไงบ้างครับ :)

2. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    หลายๆคันในเวปเราใส่กันแล้วครับ
    ผมก็ใส่แล้วไม่ต้องแปลงครับ....
    ขับดีขึ้นเยอะครับ....

3. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ใส่ได้เลยครับตรงๆไม่ต้องแปลง

4. [O]ng[A]ng

[O]ng[A]ng New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ ผมจะได้ไปสอยมาใส่บ้าง : ))

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้