รบกวนถามเรื่องขยายฟายวินหน่อยจ้า

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เด็กสาย2, 5 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เด็กสาย2

เด็กสาย2 New Member Member

18
    0
    0
    ผมใช้ไมตี้2L ฟายวินเดิมของเครื่องนี้ประมาณ 9นิ้ว จะเอาไปล้างหน้าใส่ คลัตซ์วีโก้ 10นิ้ว
    ผมเลยอยากรู้ว่าฟายวินเดิมๆอันนี้จะล้างหน้าใส่ได้ไหมครับรบกวนท่านที่รู้ทีน๊ะครับป๋ม
    ขอบคุงล่วงหน้าคับ:teeth::teeth::teeth:

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตอบเเบบไม่เซียนนะครับ

ผมว่า หาชุดครัชอื่นมาใส่นอกจาก ครัชวีโก้จะดีกว่าไหม

3. nun_4d56

nun_4d56 Member Member

61
    1
    8
    ฟายวินไม่พอครับ 9นิ้วครึ่งก็พอครับ 10นิ้วมันยาวไปไหม ผมว่าชัก 8 นิ้วกะลังดี 555+ไหลไปไหนเนี่ย(อะไรยาว 8 9 นิ้ววะ)555+ 9 ครึ่ง หวี 2 ชั้น ทองแดงก้อนเอาอยู่แล้วครับ บูส 50 กว่าๆๆเอาอยู่แน่ครับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ช่าย ๆ ไม่จำเป็นจะต้อง สิบนิ้วหลอกคับ

ของผมทุกวันนี้เครื่อง ห้าแอล ทอร์คเยอะกว่า ยังเอาอยู่เลยคับ

รอท่านอื่นบ้างก้อแล้วกันนะคับ ผมไม่ค่อยถนัดอ่ะ อิอิอิ

5. เด็กสาย2

18
    0
    0
    ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้คำตอบ

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ผ้าทองแดง หวีสองชั้น ไม่มมีลื่น

แต่ระวังล้านิดนึงครับ (หัวเข่าน่ะ)

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ อัฟ ครับ

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตตตตตตตตตตามเซียนๆๆๆบอกเลยครับ

9. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
  10. เด็กสาย2

18
    0
    0
    ขอบคุงครับไปเอาตัวอย่างหัวหน้าช้างที่เอกนิมิตรมาดูแล้วคร๊าบๆๆๆๆๆเกือบหลุดฟายวินเลยคร๊าบๆๆๆๆ

11. Burin_klongton

Burin_klongton New Member Member

27
    0
    0
    หัวหมูLใส่ได้แค่9"2แต่วีโก้10"2ใหญ่ไปนิด

12. OA_2L

OA_2L New Member Member

154
    0
    0
    เท่าที่ผมฟังพื่เขาไม่ต้องการหวี2ชั้นหรอก เขาคงอยากได้นิ่มๆ ขับสบายก็เลยคิดว่าจะเอาหน้ากว้างๆจับเยอะๆ แต่รู้สึก2แอลน่าจะได้9ครึ่ง ไม่ลองเสริมแนบสัก3-4ชั้นดูละครับแล้ว ย้ำผ้ากึ่งทองแดงเอาละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้