มีเรื่องรบกวน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย bird....., 26 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bird.....

bird..... Guest

0
    0
    0
    มีเรื่องรบกวนครับพี่นอ้ง คือผมใช้ cyclron cab ผมอยากได้พื้นปูกระบะครับ จะหาซื้อได้ที่ไหนราคาเท่าไหร่. ทั้งมือหนึ่งและสอง หรือมีไครถอดขายช่วยทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ด้วยครับ.....(ต่ออีกหน่อย)มีใครรู้บ้างว่ากระบะของ cyclorn กับ strada มันกว้าง-ยาว เท่ากันมั้ย ถ้ามันเท่ากันของcyclornมันหายากนักจะได้หาของstradaมาใส่แทน

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สาวก มิตซูชิต้า ช่วยกันหน่อยคับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มีท่านใดรู้แหล่งบ้างอ่ะครับ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    หายากแล้วนาครับ เดี๋ยวจะลองถามให้

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ช่วยๆกันไปคับ ใครมีแหล่ง แนะนำกันไปเลย

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มี แต่ทั้งลูก16000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้