ฝากเตือนเพื่อนๆ น้องๆ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย jark75, 18 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jark75

jark75 New Member Member

24
    0
    1
    ขอระบายหน่อยนะ ช่วงนี้ตำรวจตั้งด่านเป็นว่าเล่น เมื่อคืนเพิ่งโดนเรื่องไฟตักหมอก ใครเคยโดนอย่างผมบ้าง ขนาดผมเป็นไฟตัดหมอกเดิมๆ ของ Honda jazz ยังโดน ตำรวจไม่มีการตักเตือน ไม่มีการประชาสัมพันธ์ มีแต่ใบสั่ง เพื่อทำยอดปีใหม่ สิ่งที่ควรทำ พี่แกไม่เคยทำ ยังไงก็ฝากเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ ชาว skyline club หาเห็นด่านใครเปิดไฟตัดหมอกก็ปิดซะนะครับ

2. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
  3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    แย่จริงๆเลย ตำรวจ : /

4. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    เยอะมาก ไม่เว้นแม้แต่วันหยุด ขยันขันแข็งจัง

5. โห่่ๆ พี่ธงหายไปนานเลยนะครับบบ ......ช่วงนี้จับเย๊อะจริงๆๆพี่
    อะ......นายกลับมาแย้วววว

6. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    ผมก็โดนท่ามันจะเอาสักอย่าง....ตำรวจไทยใจดี

7. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ขนาดรถเดิม ๆ นะยังไม่รอดเลย

ขอบคุณที่มาเตือนกันไว้

8. jark75

jark75 New Member Member

24
    0
    1
    ไม่ได้หายไปไหนครับเบียร์ ยังแวะเวียนเข้ามาบ้าง แต่ไม่ค่อยมีเวลา หาตังทำรถอยู่ อิอิ

9. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
    ทำงานเวลาส่วนตัวหายไปไหนหมดเนี่ย -_-"

ฝากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ดูช่อง speed channel ทางทรูวิชั่น 72 ด้วยนะจ๊ะ โดยเฉพาะรายการ sexy wash รอบรองถูกใจหลายๆคน

ไม่ได้หายไปไหนครับเบียร์ ยังแวะเวียนเข้ามาบ้าง แต่ไม่ค่อยมีเวลา หาตังทำรถอยู่ อิอิ ........ครับพี่ธง..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้