อยากได้กล่องไฟที่อยูในห้องเครื่องอะครับ คัยรู้แหล่งหรือเหลือใช้อนุเคราะหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย mdynoza, 24 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mdynoza

mdynoza New Member Member

72
    0
    0
    อยากด้ายกล่องไฟในห้องเครื่องคับ จาเดินไฟใหม่ คัยพอรู้แหล่งหรือ เหลือใช้ บอกกันบ้างนะคับ อยากด้ายมากเลย

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    กล่องไฟอะไรเหรอคับ รถรุ่นอะไร ให้รายละเอียดอีกนิดสิคับ

3. mdynoza

72
    0
    0
    กล่องไฟที่มันมีฟิวต่างๆๆ อยู่ในห้องเครื่องอะคับพี่ เปิดฝากระโปรมา อยู่ซ้ายมืออะคับ พอดีจาเดินไฟใหม่เลยอยากด้ายหายาก
    มากอะคับ ยังงัยคัยรู้แหล่งสงเคาะหน่อยคับ

4. mdynoza

72
    0
    0
    กล่องไฟที่มันมีฟิวต่างๆๆ อยู่ในห้องเครื่องอะคับพี่ เปิดฝากระโปรมา อยู่ซ้ายมืออะคับ พอดีจาเดินไฟใหม่เลยอยากด้ายหายาก
    มากอะคับ ยังงัยคัยรู้แหล่งสงเคาะหน่อยคับ

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขาดรายละเอียด รุ่นรถไปนิด มาทีละหน่อยซะงั้น จะตามหาเจอไหมเนี่ย
    หรือของเจ้าเสือ อยู่ซ้ายเหมือนกัน ครับ

6. mdynoza

72
    0
    0
    รุ่นไม้ตี้ตาโบ๋อะครับต้องขอโทดทีคับ คัยหาไฟหน้า ไม้ตี้โปรเจกเตอร์
    คัยสนจัยบอกด้ายนะคับพี่ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้