และแล้วก็ถึงเวลาเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย supasorn_por, 24 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    เชื่อแล้วคับว่าราวสะพามมันแข็งจริง
    เนื่องจากการที่ง่วงแล้วฝืนขับรถก็เลยเป็นงี้หล่ะคับ
    หายง่วงอีกทีก็มิ้ดราวสะพานไปแล้วคับ
    ส่วนตัวผมก็กระดูกข้อเท้าแตกกันไป
    ส่วนจะเปลี่ยนแปลงอะไรบ้างต้องติดคามชมกันต่อไปครับ ยาวๆไปเลยจอดทั้งที
    ตอนนี้ขอรักษาตัวเองก่อนคับถอดเฝือกเมื่อไหร่ก็สู้กันต่อไปคับ ยังไม่ถอดใจยังไงก็ต้อง Hilux

ปล.
    เสื้อห้าวกินราวสะพาน

2. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  3. supasorn_por

1,013
    16
    0
  4. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    โห พี่ปอ โดนเยอะเหมือนกันน่ะครับ ยังไงก็รักษาตัวให้หายดีก่อนครับ รถไว้ทีหลังได้

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เสียใจด้วยนะครับ....ขอให้หายไวไว ทั้งรถทั้งคนนะครับ

6. หายไวไวคับ กลับมาหล่อกว่าเดิม

7. โห เอาเรื่องเช่นกันนะนั่น ปอ ขาวเลยไหม อิอิ ขอให้หายไวนะ

8. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    คนไม่เป็นไรมากก็หายห่วงหน่อย เป็นกำลังใจให้หล่อเหมือนเดิมนะครับ

9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    รักษาตัวเองให้หายดีก่อนนะครับ รถซ่อมได้อะไรมีเยอะ...........

10. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขอให้ร่างกายหายกลับมาสมบูรณ์เเข็งเเรงดังเดิมนะปอ

ส่วนรถก็คงกลับมาหล่อดังเดิมได้ไม่ยาก

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รักษาตัวให้หายไวไวนะครับ

แล้วค่อยมารักษารถก็ได้นะครับบบบบบบบ

ล่าสุดตอนนี้ ปอ ดูไบ ไปทำงานได้เเล้ว โดยมีไม้เท้าไปเป็นเพื่อน

12. supasorn_por

1,013
    16
    0
    ขอโทษทีที่แจ้งข่าวกันช้าไปนิดจิงๆเหตุเกิดวันที่ 10-12-10
    นอนโรงพยาบาลไปสามคืน หยุดงานไปหนึ่งอาทิตย์
    เพิ่งจะไปดูรถเมื่อคืนนี้แหล่ะก็เลยถ่ายรูปมาบอกเล่ากัน
    "ง่วงอย่าฝืนนะคับ เข็ดละนี่แค่ราวสะพาน ยังไม่ไปชนใครเค้าเข้า"
    ขอบคุณทุกกำลังใจคับผมยังปลอดภัยดีหายห่วง
    ควงไม้ได้ไปเที่ยวปร๋อทั้งระยองทั้งชลบุรี ไอตอนขาดีอะไม่เคยคิดจะไป 55555

13. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    หายไวๆคับพี่ปอ ... กลับมาใหม่หล่อกว่าเดิมแน่นอน ทั้งรถ ทั้งคน

14. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ปีหน้าก็โชคดีแล้วพี่

15. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    หายไวไวนะครับ

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รักษาตัว แล้วก็รักษานางฟ้า ให้หายเร็ว ๆ นะ ปอ
    คนปลอดภัยดี โชคดีที่ไม่เป็นมากกว่านี้

หายเร็วๆ นะครับ ปอ

17. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    หายไว ๆ นะคับเสี่ยปอ

18. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    หายไวๆนะครับพี่ครับ รอชมการกลับมาครับบ

19. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    ถือว่าฟาดเคราะห์แล้วกันครับพี่.....ปีหน้าขอให้มีแต่เรื่องดีๆ หายไวๆนะ

20. หายไวไวนะคร๊าบ

21. หายไวๆๆนะครับพี่ปอ ผมว่ากลับมาอีกทีเทพกว่าเดิมแน่นอนครับ
    ตั้ม ทอมแคท

22. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    หายไวไวนะคับผม
    คราวนี้วาง uz เลยดิคับ อิอิ

23. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    บอกให้วาง RB ไม่เชื่อ ...หายไวๆนะครับเสี่ยปอ อาการเป็นไงบ้าง ทำงานได้แล้วหรอ....

24. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    บอกให้วาง RB ไม่เชื่อ ...หายไวๆนะครับเสี่ยปอ อาการเป็นไงบ้าง ทำงานได้แล้วหรอ....

25. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    หายใวๆน่ะครับ

26. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ดูแลสุขภาพก่อนเลยครับ Take care

27. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เดี๋ยวเที่ยวนี้ จะจัดให้อย่างงามแน่นอนคับพี่ปอ

ปั่นเงินมาไวไวนะ อิอิอิ

28. supasorn_por

1,013
    16
    0
    หน้าด้านฟันโอทีอย่างเดียวเลยแหล่ะ 5555

29. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    หายไว ๆ นะครับ

30. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สู้ๆครับพี่ปอ..เป็นกำลังใจให้ครับ.......สุขภาพแข็งแรงเร็วๆหาเงินให้ได้เยอะๆดั่งใจนะครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้