วางเครื่องใหม่ แนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nuioooo, 29 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuioooo

nuioooo New Member Member

3
    0
    0
    neo 2006 M/T for LPG หัวฉีด 1.6 ครับ

อยากวางเครื่องใหม่สักตัว ครับ แนะนำด้วยครบว่าวางรุ่นไหนดีครับ ราคา เท่าไร เอาแบบจบๆครับ อู่ที่ไหนดีครับ

ขอบคุณมากครับ แนะนำที่ซื้อเครื่องด้วยยิ่งดีครับ เอาแบบไม่ต้องแปลงเยอะครับ

2. newvenice

newvenice New Member Member

141
    5
    0
    Turbo ไปเลยไหมคับ

3. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    แนะนำนะครับ ตามกระทู้เลยครับ มีทั้ง SR20DE,SR20VVL, ถ้าโบ SR20DET W10,W11 แล้วต้องถามว่างบเท่าไร ใจรักมั้ย
    ถ้าเป็นผมนะ VVL SET เครื่อง น่าจะพอๆกับ DET เป็นความเห็นนะครับ

4. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    อยุ่ที่งบและกานใช้งานครับ

5. nuioooo

nuioooo New Member Member

3
    0
    0
    การใช้งาน ปกติครับ แต่อยากแรงบ้างเป็นบางเวลาครับ อิอิ

ขอจัดให้ผมสักชุดไหมครับ จะได้เก็บเงินถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้