ถามเรื่อง โช้ค type r

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย marc, 23 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. marc

marc New Member Member

65
    0
    0
    ตอนนี้รถผมเป็นโช้คคู่ตัว si เดิม ผมรู้สึกว่ามันสูงไปหน่อย
    อยากถามว่าถ้าใส่โช้คของ ek9 type r มันจาต่ำลงกว่าโช้คเดิมไหมคับ

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ตอบเหมือนเดิม

อาจจะต่ำกว่านิดหน่อยมั้งครับ ไม่ชัวร์

แต่มันก็คือโช๊คเดิมๆ ของที่นู้นอะครับ เค้าก็ถอดทิ้งไปใส่โช๊คแต่งกันอยู่ดี

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ^
    ^
    ^
    ถูกต้องคร้าบบบ
    เตี้ยลงหน่อยนึง แล้วตูดห้อยๆ

ฟิลลิ่งไม่ต่างกันมาก
    ที่บ้านก็ถอดเก็บไว้ชุดนึงเหมือนกัน 5555

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    จริงๆครับ ใส่แล้ว ท้ายจะห้อยๆครับ หน้าจะสูงกว่าท้าย ผมก้อเก็บไว้1ชุดเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้