แนะนำตัวสมาชิกใหม่ถอดด้ามครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย S-MTX@HLC, 28 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    สวัสดีครับ ขออณุญาติแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ
    ชื่อเอสครับ SMTX
    ขับไมตี้ สีขาว ตอนเดียว
    สมาชิกใหม่สุดๆครับขอคำชี้แนะด้วยครับ

2. ยินดีต้อนรับครับ
    ตั้มราม2

3. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    อ่าพี่อยู่รามสองบางนานี่น่าผมนึกว่าพระรามสองซะอีก555เกือบเลยละ

4. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    สวัสดีครับ ปาล์ม ครับ อิอิ

5. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ยินดีที่ได้รุจักคับ

6. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    สวัสดีคับ กอล์ฟ ตลาดไท คราฟ

ยินดีสู่ HLC คับ[
    /B]

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยินดี ที่ได้รู้ จัก สมาชิกใหม่ ครับ

8. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

9. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ยินดีต้อนรับสู่บ้าน AF ครับ

ผมเเป๊ป คับ

10. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    สวัสดีครับพี่ๆทั้งหลายยยย

11. ยินดีคับ เข้ามาพูดคุยกัลบ่อยๆนะคับ.......................................ป๋านุ้ย

12. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยินดีครับ

13. บางนาตราด กม8 ครับ ใกล้กับมอเตอร์เวย์ครับน้องเอส
    เข้ามาบ่อยๆๆนะครับ
    ตั้มราม2

14. ยินดีที่ได้รู้จัก
    ขอเชิญไปแนะนำตัวที่กระทู้แนะนำตัวเลยนะคับ
    แล้วเขามาพูดคุยกัยบ่อยๆนะคับ
    ส่วนงานมิตติ้งถ้าว่างเชิญด้วนนะคับ

ชื่อ ธง ค้าบบบบบบบบบบบบบบ

15. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีต้องรับนะครับผมโจ้เมืองนนท์ อุ๊ย!!! GTCใช่ไหมนั้นนนนนน อีกแหล่ะ อิอิ

16. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  18. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    เข้ามาบ่อยครับป๋าเคยจะเอาTC2ป๋าแต่ไม่ไหวครับ อิอิ และก้อไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนบ้านหลังใหญ่จัดครับ

19. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ครับพี่ธงรายงานเรียบร้อยแล้วครับบพี่ธงอยู่ตรงไหนของพัทยาครับ

20. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ยินดีตอนรับครับ

21. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ใช่ครับแต่ฝาครอบดุมไม่มี ไม่มีตังซื้อ 555

22. ตกลงมางานมิดติ้งปะครับ มากับพี่ธงก็ได้นี่ครับ ลองโทรนัดกันดู
    ตั้มราม2

23. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ขอบคุณทุกๆคนครับ อุ่นอบ มากมาก แล้วทำไงถึงจะได้มีสติกเกอร์ติดหลังรถมั่งอ่ะครับ

24. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เย้ๆ...มีเพื่อนหัวเดียวแล้วเรา

อ๊อฟคร้าบ

25. สวัสดีครับ

26. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    อ่าท่านอ็อฟ ขอบคุณครับเรื่องเบรคได้ความรู้มาก โต้ๆๆ แต่สงสัยไปรวมช่างดีก่าเด๋วให้พี่ตั้มรามสองจัดให้

27. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    สวัสดีครับบบ

28. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    แท้สี่พันครับ ปลอม400ลดได้ ลองดูครับ ของผมหายไปอันนึงเลยซื้อปลอมมาใส่ พอไปได้ครับ
    มาพบปะสังสรรค์ เปิดโอกาสให้คลับเล็กๆ ได้รู้จักคุณ ผมว่าสติ๊กเกอร์ไม่ใช่ปัญหานะครับ

29. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    โหพี่ครับเล็กนะเนี่ยยผมเปิดดูทั้งวันยังไม่ทั่วเลยตามอ่านกระทู้นึงก้อปานละครับผมว่ามันใหญ่มากครับพี่ส่วน ส่วนเรื่องมิตไม่ใช่ปัญหาครับแต่พอดีงานผมเลื่อนไปวันอาทิตย์พอดีงานใหญ่ครับต้องติดต่อหลายฝ่ายครับไปไม่ได้จริงๆ อยากไปมากครับ สติกเกอร์ไม่สำคัญจริงครับพี่ผมว่ามิตรภาพในนี้อบอุ่นกว่าเพราะผมมีปัญหาทีไรก้อเข้ามาได้คำตอบทุกทีเด๋วจะแต่ไม่ได้เข้ามาทำความรู้จักกับพี่ๆเลยคราวนี้แหละครับถือโอกาสเปิดตัวอย่างเป็นทางการ ยาวไปไหมเนี่ยยยยยย หุหุ

30. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยินดีต้อนรับคับผม

หมู จร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้