กลับมาเถอะคับ "ไอ้รถซา...หริ่ม" พวกเรายังรออยู่

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 23 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >

เงียบ มาก มาย

1. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    รอชมอยู่ครับ นานแค่ไหนก็จะรอ

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ตำนานดีๆ ที่ยังรออยู่

3. มาให้ไวเลยพี่ๆๆน้องๆๆเรียกร้องแล้วนะ
    ตกลงสาวขอนแก่นเปงงัยบ้างอะจิ้นโอปะ
    ตั้ม ทอมแคท

4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ล่าสุดเจอเมื่อวันเสาร์...รถสภาพแค่ขับใช้งาน...แต่ปากสดเหมือนเดิม...555

5. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
  6. หล่อแน่ๆ

7. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    แค่ขับได้ แฮดดดด ได้ ถือว่าดีที่สุดแล้วตอนนี้ ของเจ้าซาหริ่ม หุหุ
    เค้าบอกว่า รอปีหน้า เอาใจช่วยคราบบบบบบบบบ (ได้ยินตั้งแต่สามปีก่อนและ รอปีหน้าเนี่ย)

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เป็นกำลังใจให้ ควันดำด้วยกันนะ พี่จิ้น

9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หายไปไหนหว่าไม่เจอเลย........

10. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    หลงสาวขอนแก่นไม่กลับแล้วมั้ง

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อะไรที่ผ่านพ้นไปแล้วก็ถือว่าผ่านไป

คงไม่เก็บกลับมาคิดให้มันมากมาย

ช่วยกลับมาสร้างสรรสิ่งดีๆให้กลับ Hlc ของเรา

ให้เหมือนกับการสร้างสรรสิ่งดีๆให้กับงานต่างๆที่ทำอยู่

เหมือนๆกับทุกคนที่เขาเข้ามาเป็นส่วน1ของ HILUXCLUB

ใช้นิ้วทั้งสิบนิ้วเข้ามาในบอร์ดกับสมองอันชาญฉลาด ช่วยกันดูแล HILUXCLUB

มันก็คงไม่เหนือ่ยหนักหนาสาหัดอะไร มากมาย

ถ้า ไอ้รถซา...หริ่ม เข้ามาดู ก็ขอเรียนเชิญวันเสาร์นี้ด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ธันวาคม 2010
  12. ^^^^^^^^
    ตามที่น้องแมนว่าข้างบนเลยคับ

"อดีต"เราก็แค่จดจำ สิ่งที่ดีๆไว้เท่านั้น

สิ่งไหนไม่ดีก้อ ลืมมันเสียเถอะ

กลับมาสร้างรอยยิ้มกัลล์เหมือนเดิม

:confused::confused::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::confused::confused:

นี่คือจุดประสงค์ ที่พี่ได้ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา

13. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ผมมาไม่ทันแต่ก็พอเข้าใจจุดประสงค์ของป๋านุ้ยกับพี่ๆทุกคนครับ รอพี่อยู่ครับ

14. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
  15. รัก.............ยังไงก็รัก................
    เดี่ยวยกหลานให้คนนึงเอาป่าว อิอิอิ

16. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    รอดู

17. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ขอบคุณพี่นุ้ยที่เคารพรักครับ

เหมือนเช่นเดิมครับ เสาร์นี้เจอกัน

18. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    อารัยกันอีกครับ....เหอะะะะะะ

19. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ไม่ใด้เข้าพักหนึ่งมีอะไรกันหว่า อิอิ รถที่ผมจำใด้ ในHLCคันแรกก็รถสาหริ่มเนี่ยละครับตอนที่ลงหนังสืออะ

20. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    เกิดอะไรขึ้นไม่รู้ครับรู้แต่ว่าอยากให้มีHLCต่อไปครับ ไม่ว่าจะเจอพายุหรือฝนกระหน่ำเพียงใด HLCจงอยู่ต่อไปครับ รักพี่ๆทุกคนเลยย อิอิ

21. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    ตัวจริงก็ยังสวยอยู่นะครับ..เเอบชมนิดๆๆ.........

22. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ไม่มีอะไรแค่ตามหาน้องชายยยยยยยยย

23. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยังวิ่งได้ ก็เยี่ยมมากเลย

24. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ยังคิดถึง อยู่ เสมอนะครับ บ้านหลังนี้มีแต่ความสุข อยากให้ทุกคนอยู่พร้อมหน้าพร้อมตากันเสมอ

25. JZ_std.

8,075
    74
    0
    10 นิ้วของ ทุกๆท่านมีความหมายสำหรับ HLC

26. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    คิดถึงน้องจิ้น คิดถึงนางเเบบของน้องจิ้นด้วย 5555+

27. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    สวัสดีครับ ให้อภัย ขอโทษ ยกมือไหว้ พี่จิ้น สลิม คนไหนหว่าผมมาไม่ทันได้สัมพัสเลย

28. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ไม่เจอในบอร์ดเลย ... คิดถึงและนึกถึงคับจิ้น ทั้งรถ ทั้งคนเลย .... ซาหริ่ม เขียว ชมพู ขาว ^^

29. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เงียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้