*** เสื้อ Club NX ครับ ***เสื้อเสร็จแล้วครับ มาพร้อมกับ นางแบบ น่ารักๆ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 22 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    จะทำเสื้อใส่ไปมิตติ้งกัน ณ แหลมแท่น ชลบุรี ครับ (ไม่ไปก็สั่งได้นะครับ ทำเสื้อปีละครั้ง ครั้งนี้เป็นรุ่นที่ 2 )

ลายปักที่ใช้ก็ตามตัวอย่างเลยนะครับ ส่วนสีของเสื้อ ไปโบเบ้แล้วจะถ่ายรูปมาให้ดู

ส่วนเรื่องราคา ขอไปดูราคา เสื้อ + ค่าปัก ก่อนนะครับ (ไม่น่าเกิน 300บาท คราวก่อนก็ 220บาท ) แต่คราวนี้จะเลือกเป็นผ้าCotton นะครับ

หากท่านใดสนใจ ก็ลงชื่อ เบอร์โทรศัพท์ พร้อมขนาดเสื้อ ( M , L , XL , XXL ถ้ามีไซด์นะครับ) ด้วยนะครับ

เมื่อได้ราคาแล้ว จะให้ท่านที่สั่งจอง โอนมัดจำบางส่วนก่อน เพราะคราวก่อนมีบางท่าน สั่งไว้แล้วไม่มารับครับ

เลขที่บัญชีจะแจ้งภายหลังนะครับ

เบอร์ติดต่อ บอย 086-389-5635

*** ขอบคุณ น้องอาย ด้วยนะครับ ที่ช่วยมาเป็น พรีเซ็นเตอร์ เสื้อ ClubNX ***

*** ด้านล่าง แถมภาพบรรยากาศยามเย็น ***

***************************************************************************************************************************************

*** ราคาเสื้อ ตัวละ 250 บาท ครับ ***

รายชื่อผู้สั่งจองครับ

1. photo_boya (บอย)ประเดิมก่อน อิอิ M 1 ตัว XL 1 ตัว
    2. tee_nx M (ญ) 1 ตัว M 1 ตัว XL 2 ตัว (รับเสื้อพร้อมชำระเงินเรียบร้อยแล้วครับ)
    3. pump_a L 1 ตัว รับเสื้อพร้อมชำระเงินเรียบร้อยแล้วครับ
    4. keacha L 1 ตัว XL 1 ตัว
    5. Phantom_Art L 1 ตัว
    6. Anankhet L 2 ตัว
    7. NeXer L 1 ตัว
    8. myske M (ญ) 2 ตัว M 1 ตัว L 1 ตัว
    9. BAM2385 L 1 ตัว (จองทางโทรศัพท์)
    10. พี่กร (ระยอง) XL 2 ตัว (จองทางโทรศัพท์)
    11. พี่จ่า ขอนแก่น L 2 ตัว (จองทางโทรศัพท์)
    12. Devil007 M (ญ) 1 ตัว M 2 ตัว (ชำระเงินมัดจำไว้ 200 บาท)
    13.chatchawat XL 1 ตัว (ยังไม่ได้รับเสื้อ แต่ชำระเงินเรียบร้อยแล้วครับ)
    14. โอ๋ M 1 ตัว (จองทางโทรศัพท์) รับเสื้อพร้อมชำระเงินเรียบร้อยแล้วครับ

***ปิดรับการจองครับ***

เลขที่บัญชี สำหรับการโอนค่าเสื้อนะครับ

นายบัญชา ทะไกรราช
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยสถาบันเทคโนโลยีฯเจ้าคุณทหาร
    บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 088-223957-4

ปล.ทุกท่านที่ทำการโอน กรุณาเก็บหลักฐานในการโอน ไว้ด้วยนะครับ หากโอนแล้วรบกวนโทรแจ้งผมด้วยจะได้ทำการตรวจเช็ค และยืนยันว่าได้รับแล้ว ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2011
  2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ผมจองด้วยครับ S 2ตัว XL 2 ตัว

3. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    พี่ผม เบอร์ L 1 ตัว ครับ

4. momo234

824
    6
    0
    เงียบจังเลยครับ

5. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    ผมขอจอง x 1ตัว และ xl 1 ตัว ครับ

6. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    จอง size L 1 ตัวด้วยคร้าบบ

7. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    L 2 ตัวครับบอย

8. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ผมโจ๋ เอา แอล หนึ่งตัวคร้าบบ ไม่ค่อยได้เข้ามาแต่สัญญาได้ว่ายังไม่ลืมกันนะค้าบ อิอิอิ

9. photo_boya

926
    0
    0
    รับทราบครับ

ผมว่ายังมีพี่ๆที่ไม่ค่อยได้ใช่ อินเตอร์เน็ต อีกหลายคนเลยนะเนี้ย ยังไงโทรมาบอกก็ได้นะครับ

10. myske

myske New Member Member

5
    0
    0
    ผมS 2ตัว M 1ตัว L 1ตัว รวมเป็น 4ตัว 083-5434959 ton

11. photo_boya

926
    0
    0
    ใกล้จะปิดจองแล้วนะครับ เห็นเงียบๆแบบนี้

ปิดจองคืนนี้เลยดีกว่า คริๆ พรุ่งนี้จะได้ไปซื้อเสื้อเลย

12. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    ขอ M 2 ตัวครับ ตั้ม 083-6039177 , 084-7043529

13. NeXer

235
    1
    0
    อ่า แล้วจะโอนตังค์ให้พี่บอยยังไงอ่าคับ ขอเลขที่บัญชีด้วยคร้าบบ

14. photo_boya

926
    0
    0
    โจ๋ยังใช้เบอร์เดิมเปล่าครับ 086-32611XX เดี่ยวจะส่ง SMS ไปให้

15. photo_boya

926
    0
    0
    ได้รับมัดจำ แล้วนะครับ คุณตั้ม จากที่โทรคุย M (ญ) 1 ตัว M (ช) 2 ตัว นะครับ

ตามนี้นะครับ

16. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    ตามนั้นเลยครับคุณบอย
    ให้ไปรับตอนไหนบอกด้ยนะครับ

17. photo_boya

926
    0
    0
    มีโทรสั่งเพิ่มอีก 2 ตัวนะครับ วันนี้เลย

chatahawat (พี่เอ) XL 1 ตัว

โอ๋ M 1 ตัว น้องใหม่ล่าสุดครับ กำลังจะซื้อรถ ขอจองเสื้อก่อน คาดว่าจะไปร่วมมิตติ้งด้วยครับ

ปล. ปิดรับการจองจริงๆแล้วนะ แบบเป็นทางการ

18. photo_boya

926
    0
    0
    เลขที่บัญชี สำหรับการโอนค่าเสื้อนะครับ

นายบัญชา ทะไกรราช
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยสถาบันเทคโนโลยีฯเจ้าคุณทหาร
    บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 088-223957-4

ปล.ทุกท่านที่ทำการโอน กรุณาเก็บหลักฐานในการโอน ไว้ด้วยนะครับ หากโอนแล้วรบกวนโทรแจ้งผมด้วยจะได้ทำการตรวจเช็ค และยืนยันว่าได้รับแล้ว ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2011
  19. keacha

31
    0
    0
    ขอราคาสติกเกอร์หน่อยครับอีกคันยังไม่ติดเลยจะได้โอนทีเดียวครับ ขอบคุณครับ

20. photo_boya

926
    0
    0

สติ๊กเกอร์ มีเหลือ2อันนะครับพี่ สีขาว-เหลือง กับ เหลืองล้วน อันละ 100 พี่จะเอาอนไหนครับ

ปล. อันเล็กในรูป แจกครับ ไปรับวันมิตติ้งได้นะครับ

21. keacha

31
    0
    0
    ขอขาวเหลืองใหญ่ 1อัน กับเหลืองเล็กอีก1อัน ขอรับสินค้าและจ่ายเงิน แรม 3ค่ำ เดือน2 ปีเถาะ นะครับ ขอบคุณครับ

22. pump01

102
    0
    0
    ได้รับเสื้อเรียบร้อย เสื้อสวยมากครับ ขอบคุณครับ

23. photo_boya

926
    0
    0
    โห่ๆๆๆ ต้องไปเปิดปฏิทินดูเลยนะเนี่ย แต่ว่ารับสินค้านี้ ตอนนี้ผมย้ายมาอยู่ลาดกระบังแล้วนะครับพี่

ใส่แล้วหล่อเลยไหมครับ เสื้อ ClubNX อิอิ

24. pump01

102
    0
    0
    แหล่มมากครับ นางแบบ อิอิ เห็นแล้วสู้ตาย 555

25. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    ขอแซวหน่อยนะ ฝากบอกนางแบบด้วยว่ารูปสุดท้ายระวังหญ้าตำก้นนะคับบบบ ถ่ายสวยแบบนี้ว่างๆไปถ่ายรูปตรง long term parking ไหมบอย ที่กว้าง แถมสว่างมากด้วยนะบอย

26. pump01

102
    0
    0
    ผมขอเป็นหญ้าได้มั้ยครับ อิอิ

27. photo_boya

926
    0
    0
    ไม่ทันแล้วครับพี่ คงโดนตำบ้างละ แถวสนามบินเค้าให้ถ่ายด้วยเหรอครับ ถ้าถ่ายได้ก็น่าสนใจครับ

ทะลึ่งนะเรา อิอิ

28. pump01

102
    0
    0
    พี่บอย สอนมา ฮ่าๆ

29. NeXer

235
    1
    0
    รับทราบแล้วคร้าบบ แล้วจะรีบโอนเงินไปให้นะครับพี่บอยย ว่าแต่คงต้องโทรไปนัดเอาเสื้อกานอีกทีใช่ป่ะคับ อิอิอิ

30. momo234

824
    6
    0
    อุ้ยๆเสียวจังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้