up date รูปถ่าย สีรถใหม่ของผมคับสีขาว Type R

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 16 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    หลังจากที่เคยลงภาพไว้เเต่ไม่ค่อยชัด เลยลองถ่ายเล่นๆดูอีกครั้ง มีรูปในอู่ให้ดูรูปนึงคับ ถ้าคราวนี้รูปชัดขึ้น จะเก็บรูปหลายมุม
    มาให้ดูคับ คราวนี้ถือเป็นการ โพสต์รูปครั้งที่สองของผม อิอิ...มือใหม่อ่ะคับ

ตอนนี้เก็บงานในอู่คับ

เสร็จเเล้วคับเพื่อนๆ อ้อรูปทุกรูปถ่ายจากมือถือคับ

รูปสุดท้ายๆคับ ถือว่าเป็นการทดลองโพสต์ รูปครั้งที่สอง ม่ะรู้ว่าชัดป่ะ

2. much

much New Member Member

239
    1
    0
    สวยมากมาย

3. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ออกมาสวยเลยคับ

4. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    สีสวยครับ แต่ลิ้นหน้าดูแปลกๆครับ ใส่ TypeR จะเข้ากันมากกว่านะครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หล่อครับ

6. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    สวยงับ ขาวๆ

7. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    สวยงามมากเลย

ขอแนะนำ

1. เบิกป้ายทะเบียนใหม่แจ้งของเดิมชำรุด ไม่เกิน 200
    2. ติดสติกเกอร์ขอบกระจกบานข้างเป็นสีดำ เปลี่ยนกรอบป้ายทะเบียนหน้าเป็นแบบธรรมดาขอบดำ

รับรอง หล่อ สวยเรียบ จบไม่ต้องทำไรแว้ววววว

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:07:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:07:03 ----------

สวยงามมากเลย

ขอแนะนำ

1. เบิกป้ายทะเบียนใหม่แจ้งของเดิมชำรุด ไม่เกิน 200
    2. ติดสติกเกอร์ขอบกระจกบานข้างเป็นสีดำ เปลี่ยนกรอบป้ายทะเบียนหน้าเป็นแบบธรรมดาขอบดำ

รับรอง หล่อ สวยเรียบ จบไม่ต้องทำไรแว้ววววว

8. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    เนียนๆ เลยครับ

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ดีใจด้วยนะคับ สวยสมใจแล้ว ขอให้ได้พรมแดงไวๆนะครับ

10. EkRobot

EkRobot New Member Member

30
    0
    0
    กำ ล้อซามูไร เปลี่ยนด่วนเลยครับ 555+

11. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ถ้าเป็น รถผม ผมจะแต่ง spoon มันดิบดี ฝาหน้า คาร์บอนเคฟล่า ซักบาน ล้อ งามๆ สักชุด แหล่ม ยิ่งขึ้น ครับ

12. SPEED R

473
    4
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะคับ มีรูปมาให้ดูอีกนิดหน่อย คือกำลังหากล้อง digital จิงๆมาถ่ายเเต่ยังไม่มี

เลยใช้กล้องมือถือถ่ายขัดตาทัพ ไปก่อนคราบบบ

ถ่ายเล่นๆคราบบบบ...

ถ่ายขำๆคราบบบบ

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นทุกท่านคับ

13. SPEED R

473
    4
    0
    โอย......รูปแรกลืมย่ออีกเเล้ว รูปใหญ่เบ้อเร้อเหิ้มเลย ดูยากหน่อยคับ มือใหม่หัดโพสต์ครับบบบบบบ...

14. สีขาวหล่ออยู่แล้วก๊าปป...

15. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยมากครับ

16. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ทำสีถอดกันชนหน้าแล้ว น่าจะหาคานในกันชนมาใส่ด้วยก็ดีครับ หนักหน่อย แต่ช่วยได้ดียามฉุกเฉิน

รถออกมาสวยครับ เก็บเล็กเก็บน้อยอีกนิดหน่อยก็แจ่มแล้ว

17. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    หางหลังตัดดำด้วย ให้ความรู้สึกเหมือนพวก FD

18. SPEED R

473
    4
    0
    ทดลองเเก้ไขรูปที่มันใหญ่ เกินไป คาดว่าน่าจาชัดขึ้นคับ ขอบคุณเพื่อนพ้องทุกท่านในบอร์ด EK นะคับ

รูปชัดยังหว่า ถ้าชัดก็ถือว่าสอบผ่านเเว้ว.......

19. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
  20. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    สีขาวดูสะอาดดีคับผมชอบๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้