วันเสาร์-อาทิตย์นี้ Souped Up กันตอนไหนกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Auman, 22 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Auman

Auman New Member Member

29
    0
    0
    เพื่อนๆ ไปกันช่วงไหนอ่ะครับ จะได้ไปเจอกันคับ ต้องเตรียมอุปกรณ์ น้ำแข็งเครื่องดื่มคลายร้อนไปด้วยหรือเปล่า

อู

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ปีนี้ ไม่มีใครมีเงินทำรถแข่งเลยครับ เร่งหางานจ่ายโบนัสลูกน้องกันระวิง
    ผมเลยว่าจะไม่ไปนะ ถ้าไม่มีรถไปแข่ง มันเหนื่อยช่วงนี้อยากพักอยู่เฉยๆบ้าง แต่เห็นพี่ต่ายว่าจะไปครับอู

3. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ไปครับไป ทางค่ายของพี่อัศ National brake ส่งอีโวลงหลายลำ ว่าจะไปดูอีโว 9 ภายนอกเดิมๆ แนวไฮโซ น้ำหนักตัน 5 กับม้าระดับเลข 8 นำหน้าครับ

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ผมไปครับ

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    200 เมตรแรก แทร็คโค้ดน้ำยาใหม่ หนืดมากครับพี่โอ
    ต้องบอกพี่อัศ หาเวลาไปซ้อมก่อนนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:20:40 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:20:28 ----------

200 เมตรแรก แทร็คโค้ดน้ำยาใหม่ หนืดมากครับพี่โอ
    ต้องบอกพี่อัศ หาเวลาไปซ้อมก่อนนะครับ

6. gearadon1

gearadon1 New Member Member

5
    0
    0
    หมูป่าผมไปพรุ่งนี้ครับ หมูป่า

7. gearadon1

gearadon1 New Member Member

5
    0
    0
    หมูป่าต้องขับมาเอง:sad::cool::cool:

8. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0

ถ่ายรูปมาดูมั่งนะดิว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้