Thank U น้อง ๆ ด้วย จ้า

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 17 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ต้อง "แซ้ง.......กิ้ว ! " ให้น้องดังๆ ด้วยอ่ะนะ

ทั้ง น้องอ้วน
    น้องมาร์ช
    น้องเพียว
    น้องอั้ม ที่ไป ทำธุระเป็นเพื่อนพี่แต่เช้าเลย แซ้งกิ้ว หลาย ๆ

น้องอ้วน คงชอบห้องน้ำที่ นั่น โน๊ะ อิ อิ
    ส่วน น้องมาร์ช แหม ! เล่นเอา พี่เค้า ตกใจ 5 5 5 นองมาร์ช ตีนโหด อิ อิ
    ด้าน อาจารย์เพียว ดูแลเรื่องความเรียบร้อย จัดไป จ๊ะน้อง
    น้องอั้ม นี่ รู้งานจริง ๆ มีใส่เกียร์ให้เวลาขับ เออ ! ชอบ ชอบ :) :) :) :) :)

แซ้งกิ้ว นะน้อง

ปล. เดี๋ยวมีเรื่องให้ ช่วยอีกเยอะ เพระเดี๋ยวไม่คุ้มค่าข้าว 5 5 5 ( อา ... ล้อเล่ง)

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    เต็มที่ครับพี่ มีอะไรให้ช่วยบอกได้เลย สำหรับพี่ๆน้องพร้อมเสมอ จ้า

3. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    แก้งwindowนี่เค้าทำงานกันเป็นทีมเสมอแหละเพื่อนช้างเอ้ย กั๊กกก
    ช่วยส่งใครมารักพี่ทีได้ไหมน้องอ้วน หุหุ

4. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :cool: :cool: :cool: เอารูปน้องอีโว4มาให้เพื่อนๆชมหน่อยดิช้าง:D :D

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ต็ ม ที่ อ ยู่ แ ล้ ว ที ม นี้

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แก้ง Windowe Thank U จ้า .............

7. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    แหม...ทำกันเปงขบวนการ

8. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    มันแน่นอนอยู่แล้วครับพี่ ทีม windows เขามาเป็นทีมพร้อมช่วยพี่ๆเสมอครับ
    ...............รับจัดหาหญิงไปเต้นถึงตัวทั้วราชอาณาจักร.............

9. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    หุหุ สุดยอดเลย

10. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    จัดมาให้สัก 1 ดิน้องอ้วน 55

11. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    จัดให้ครับพี่น้อง โอกาส หน้าเจอกัน ครับ

12. chang

4,985
    57
    48
    รอจ๊ะน้อง...............

13. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    รอได้แต่อย่ามีเรื่องนะจ๊ะ น้องกลัว อิ อิ

14. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ทีมงานนี้ ....มีโทรจองไหมเนี่ย

15. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ผมมีเดี๋ยวเอาให้ดู

16. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    คริคริ จะจองตั๋วรึท่านมีทั้งที่นั่งและยืน 555

17. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    เสียดายติด ดูแลคุณพ่อ+คุณแม่ เลยอดไป ด้วยรถสวยนะคับพี่ช้าง ไว้ มีต เปิดตัวหน่อยดีก่า อิอิ

18. chang

4,985
    57
    48
    ผมขอตั๋ว VIP เลยนะครับ
    แบว่า เอาแบบ ชิดๆ ขอบ (เตียง) เลยนะครับ อิ อิ :D :D :D

19. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พอดี ขอบเตียง น้องจองแล้วครับพี่ช้าง เหลือแต่ขอบตู้ครับจะเอาไหม
    ...................ต้องการติดต่อทีมงาน WINDOWS ไปบรรเทิงนอกสถานที่ กรุณาบอกล่างหน้า2ชั่วโมง

20. chang

4,985
    57
    48
    ขอบตู้ ก้อเอา จ๊ะ น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้