เป็นไปได้ไหมที่จะปลอม

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Miashi, 25 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    คือล้อที่เค้าขาย สเป็คไม่ตรงกับในที่เช็คสเป็คในเว็ปครับ เป็นไปได้ไหมที่จะเป็นปลอม
    เพราะสติกเกอร์ก็มีครบ แต่น้ำหนักนี่ไม่ทราบเพราะไม่เคยยกของแท้ดูอ่ะครับ

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    บางทีล้อมันเป็นรุ่นเก่าเปล่าครับ ขนาดหน้าเว็บอาจจะไม่อัพเดตของรุ่นเก่าแล้วววววว

ว่าแต่ล้อลายอะไรครับ เค้าขายราคาที่เท่ากับของแท้เลยเปล่า

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ของแท้กับของเทียม มันมีข้อแตกต่างกันมากเหมือนกันนะครับ เนื้องานของแท้จะดูสวยกว่ามากครับ

4. LN_ZCar

LN_ZCar New Member Member

35
    0
    0
    บางล้อมันก็ order แบบ custom made กันเยอะไปนะครับ ญี่ปุ่นเนี่ย (กรณีที่แท้นะครับ)

5. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ผลิตปี 2007 ครับ แต่จริงๆ ดูไว้ก็ RG CE
    [​IMG] Thanks: โยกัง holiday palace[/IMG]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้