เรื่องเกี่ยวกับไฟb13

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย daveann, 19 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. daveann

daveann New Member Member

27
    0
    0
    ขอถามหน่อยคร้าบ ไฟท้ายกับทับทิมของรุ่น2 ถ้าเอามาใส่รุ่น1ต้องเดินไฟใหม่เปล่าครับ หรือเสียบโบ๊ะได้เลย จะได้จัดการครับ ขอบคุณครับ

2. daveann

27
    0
    0
    ช่วยหน่อยนะคร้าบ จะทำสีล่ะ จะได้เปลี่ยนไฟท้ายกับทับทิม ถ้าเดินสายใหม่อาจจะไม่เปลี่ยนอ่ะครับ

3. ta244

ta244 New Member Member

352
    0
    0
    เปลี่ยนใส่ได้เลยครับ:D:D
    เป๊ะ

4. daveann

27
    0
    0
    ขอบคุณมากคร้าบ ตกลงไม่ต้องเดินสายไฟใหม่นะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้