DAIHATSU HIJET S200V ดีมั้ยครับ อยากได้มากะจะขาย NVแล้ววว แนะนำหน่อยครับ ไม่รู้เรื่องเลย

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย navatre, 16 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. navatre

navatre New Member Member

3
    0
    0
    ไปลองขับของเพื่อนพี่มา ชอบๆ รถมันน่ารักดี มีอะไรแนะนำบ้างมั้ยครับ
    เช่น ต้องเล่นปีอะไร เครื่องอะไร ซ่อมแพงมั้ย ติดgasคุ้มมั้ย ประมานนี้อ่ะครับ

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    รอพี่ๆมาช่วยตอบครับ

3. Morethanmickey

Morethanmickey New Member Member

3
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้