อยากล้างคาร์บู B11

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย P-Racecourse(pex), 16 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    อยากถอดคาร์บูมาล้างน่ะครับ ใช้มานานและ กรองเปลือยด้วย
    ตอนนี้ใช้คาร์บูของE15อยู่ครับ ยี่ห้อHitachi

ไครเคยถอดมาล้างเองบ้างครับรบกวนขอวิธีหน่อยคร้าบ..มีรูปปรพกอบจะดีมากเลยคร้าบ

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    มารอชมคับ เคย แต่ให้อู่ ล้าง คับ

3. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ไปซื้อชุดซ่อมมา550 ที่วรจักร www.autoatone.com

ถอดเอง ถอดยังคอเลย ล้างเองเลยคร้าบ จัดมาแล้ว เมื่อวานกดซะ รอบมาตามตรีนเลยคร้าบ

อยากให้ช่วยล้างก็บอกนะ เตรียมของให้พร้อมก่อนนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้