เจอ MR2 แต่งเต็มสวยเมื่อคืนนี้ที่ถนนเกษตร-นวมินทร์

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 21 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    น่าจะสีขาว เห็นไม่ชัด แต่รถสวยมากครับ ติดสติกเกอร์อู่พี่รุ่งตรงกระจกบานหลัง ไฟหน้าซีน่อนสีฟ้าสว่างสวยงาม เจอประมาณเที่ยงคืนเศษๆ อะครับ รถไม่เป็นอะไรมากนะครับ เห็นวิ่งออกไปจากจุดกลับรถ แล้วเหมือนมีอะไร คล้ายๆ ฝากระโปรงหน้าเคฟล่าร์ หรือแผ่นรองใต้ท้องรถ ปลิวออกมาอะครับ ขอโทษนะครับที่ไม่ได้จอดช่วยเหลือ พอดีผมต้องรีบบึ่งรถไปทำงานด่วนอะครับเมื่อคืน ออกจากบ้านสายแระ

2. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    สรุปฝากระโปรงหลุดครับ กระจกหน้าแตก ฝากระโปรงพัง แต่ยังขับกลับไปขอนแก่นนะครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้