ขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่มามิตติ้งในวันที่ 10 ธันวาคม 2553 ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 14 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่มาร่วมมิตติ้งในวันอาทิตย์ที่ 10 ธันวาคม 2553 ครับ ยังไงถ้ามีเหตุอะไรขัดข้องอะไรยังไง ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่งเรื่องที่จอดรถในอัมพวา อันนี้ผมขอโทษอย่างสุดซึ้งเลยนะครับ ที่ทำให้พวกเราไม่ได้จอดด้วยกัน

ยังไงมิตติ้งครั้งหน้า อยากให้เพิ่มอะไร แก้ไขอะไร บอกในกระทู้ได้เลยนะครับ ส่วนเรื่องรูป คิดว่าคืนนี้จะเริ่มทยอยลงให้ดูนะครับ

ขอบคุณทุกๆ คนอีกครั้งครับ

2. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    สู้ๆนะคร้าบ ท่านประธานโจ้ อย่าคิดมาก ทุกอย่างโอเคแล้วล่ะ สู้ๆสู้ๆ

3. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    จะดูรูปๆ แบบว่าอิจฉา น่าจะสนุกกันใหญ่เลย

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    โดยรวมดีแล้วครับ ถ้าให้เสริมก็มีแต่ อยากนอนค้างคืนอ่ะ

5. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    คิดไรอยู่เปล่าเนียนายชิล 555

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พี่โจ้ 12 ธค53 ไม่ชายเหรอ 10 ธค นั้นมันปีที่แล้ว

เสียดายที่ได้ร่วมขับน้อยไปหน่อยงานนี้

ปล.ดูรูปได้ใน Facebook พี่โจ้ครับ หลายร้อยภาพจุใจ

7. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้