ขออวยพร ปีใหม่ สมาชิก ek ทุกท่านคะ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prince_ek, 31 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ขอให้มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง โชคดีทั้งครอบครัวน่ะค่ะ

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่
    ขออวยชัยให้มีสุขทุกข์อย่าหมาย
    สรรพทุกข์สรรพโศกอย่ากล้ำกลาย
    อันตรายภัยทั้งผองอย่าแผ้วพาน
    อโรคะพยาธิให้แคล้วคลาด
    ขออำนาจพุทธคุณบุญสืบสาน
    ให้พะละมีมากล้นยิ่งยืนนาน
    ตลอดกาลจงพาลพบแต่สิ่งดี

2. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    เช่นกันครับ ขอให้สิ่งที่อวยพรกลับไปหาคนอวยพร ร้อยเท่าพันเท่านะครับ ;););)

3. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ.

4. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    เช่นกันครับ สุขสันต์วันปีใหม่เช่นกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้