BIRTHDAY @

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 2 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ความรัก เฉลียง

คุณจะรู้ตัวว่าคิดถึงใครคนหนึ่งมาก ๆ
    ก็ตอนที่คุณคิดถึงเขาแล้วหัวใจคุณเต้นรัวถี่ขึ้น
    เพียงแค่เขาเอ่ยวจีทักทายคุณด้วยความอบอุ่นในน้ำเสียง
    ก็จะทำให้ประสาทของคุณซาบซ่านผ่อนคลายลงอย่างมีความสุข
    ถึง
    กระนั้นก็ตาม
    บางทีคุณก็ยังไม่รู้สึกตัวและยังชอบปฏิเสธว่า
    คุณไม่ได้ชอบเขา และ
    คุณไม่ได้รักเขา

BIRTHDAY

NUNG_111 ( คุณ หนึ่ง ) 1 กุมภาพันธ์
    4 กุมภาพันธ์
    ( คุณ นิก )
    Tos&Aun ( คุณ อิฐ )
    somemao ( คุณ เหมา ) 5 กุมภาพันธ์
    7 กุมภาพันธ์
    hivigo ( คุณ เทน )
    @PongMax ( คุณ พงษ์ )
    wat_441 ( คุณ เอ็ม )
    JP. ( คุณเจมส์ )
    beer4314 ( คุณ เบียร์ )
    PURICHA ( คุณ เอ็ม ) 8 กุมภาพันธ์
    9 กุมภาพันธ์
    Top_pilan
    BLITZ-MODEL ( คุณ แมน )
    Feerose ( คุณ โรส )
    nu_2l ( พี่นุ )10 กุมภาพันธ์
    นที สาย5 ( คุณ ที ) 10 กุมภาพันธ์
    wat_sak ( คุณ อ๊อฟ ) 12 กุมภาพันธ์
    jahooy3008 ( คุณ อ๋อย ) 15 กุมภาพันธ์
    toroza 16 กุมภาพันธ์
    เจี๊ยบD4D ( คุณ เจี้ยบ ) 17 กุมภาพันธ์
    MTX drifttodown ( คุณ เอ ) 21 กุมภาพันธ์
    PAP ( คุณ แป๊ป ) 24 กุมภาพันธ์
    บิ๊บ ( คุณ บิว ) 24
    27 กุมภาพันธ์
    FoRDeZ ( คุณ ฟอร์ด )
    Ao MTX ( คุณ ออ กาญจนบุรี )
    Dumex ( คุณ แมว ) 28 กุมภาพันธ์

ให้คุณพระคุ้มครองป้องปกปิด
    สิ่งศักดิ์สิทธิ์ รัก ปราถนา มาครบถ้วน
    ให้เดินบนกลีบกุหลาบอันอบอวล
    สุขทั้งมวลนอบน้อมให้ด้วยใจเอย

ลุงตรึม

1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณครับ ท่านผู้ใหญ่ที่เคารพรัก

มีความสุขมากๆกับท่านที่เกิดเดือนนี้นะครับ

18-19-20 เจอกันที่แก่งกระจานนะครับ

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    HDB มีความสุข สมหวังในทุกๆเรื่องนะครับ

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    HBD.ทุกๆท่านครับ

4. ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับทุกๆๆคน
    คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง
    คิดถึงน้องเอาะๆๆโทรหาผมเด้อ5555
    ตั้ม ทอมแคท

5. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    HBD ทุกท่านนะครับ มีความสุขมากๆเลย

6. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  7. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    HBD.ทุกๆท่านครับ

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เดือนแห่งความรัก และสนุกสนานมาแล้ว...........

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีนะเนี้ยยยยยยยยยยยยย555555555

10. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน่ะครับ ทุกท่าน ขอให้สมปราถนา อยากได้ใครขอให้ได้

11. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    มีความสุข สมหวังทุกประการ ครับทุกๆ ท่าน

12. ให้มีความสุขทุกท่านเทิน

13. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    มีความสุขสมหวัง ร่างกายแข็งแรง ทุกๆคนนะครับ

14. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ตามเเมนว่าทุกประการ

ขอขอบคุณคำอวยพร เเละ ไมตรีจิตที่พี่น้องทุกคนมีให้

15. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    มีความสุขมากๆน่ะคร้าบ

16. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    มีความสุขกันทุกท่านนะครับ

17. New lopburi

New lopburi New Member Member

217
    2
    0
    H B D พี่ๆทุกท่านครับ มีความสุขมากๆนะครับ

18. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    HBD ทุกท่าน มีความสุขมากมาย

19. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ขอขอบคุณ ป๋านุ้ย และ พี่ๆชาวHLC ทุกคนนะครับ!

อย่างที่พี่แมนบอกครับ

คนเกิดเดือนนี้ หน้าตาดีทุกคนจริงๆ

(โดยเฉพาะ วันที่9) 5555+

20. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    HBD 2 U every body

21. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ขอบคุงครับพี่แมน คัยๆก้อบอกอย่างนั้น อิอิ
    ขอให้ได้จิงๆเหมือนจ่าว่าทีเถอะครับ
    ครับพี่ตั้มแล้วน้องจะใช้บริการ
    ขอบคุงครับ พี่ต้น
    ขอบคุงครับพี่โต้ง ได้ข่าวว่ารถแรงวันแรงคืนเลยนิ ผมก้อขอให้มันแข็งทนๆทีเถอะครับ
    ไป"กินซ่า"มามันไม่ค่อยทนอ่ะครับ อิอิเรื่องเดียวกัลรึป่าว
    และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้ขอบคุณนะครับ
    ขอขอบคุญเจ้าของกาทู้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ "ป๋านุ้ย"

22. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่ขอให้รวยๆๆๆๆๆ
    พี่แมนครับ กัน คือใครครับอิอิโดน อดไปเลยเราดันเป็นพ่อลูกอ่อน ขอให้สนุกกันนะครับ

23. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    H.B.D ทุกๆทั่นนะครับ ขอให้มีความสุข เจริญๆยิ่งๆขึ้นไป

24. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอให้เพื่อนๆ สมาชิกที่เกิดในเดือนนี้มีความสุขมากๆ ครับ
    ร่างกายสุขภาพแข็งแรง ครับ

25. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    มีความสุขกันมากๆน่ะครับ เดือนแห่งความรัก

26. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกๆท่านนะครับ...ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงๆ ร่ำรวยๆ ครับ

27. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    HBD ทุกคนนะครับ ร่ำรวย ไม่เจ็บไม่ป่วย นะครับ

28. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆคับ ... ร่างกายแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน อึดๆ ทนๆ นานๆ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้