ช่วยด้วยครับ nx ทำอย่างไรจะให้นิ่มเมื่อเราโหลดแล้ว ของผมด้านหน้าเลื่อนเบ้าลง 1 นิ้ว ด้านหลัง ตัดสปร

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย phumsarun, 14 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phumsarun

phumsarun New Member Member

2
    0
    0
    ช่วยด้วยครับ nx ทำอย่างไรจะให้นิ่มเมื่อเราโหลดแล้ว ของผมด้านหน้าเลื่อนเบ้าลง 1 นิ้ว ด้านหลัง ตัดสปริง 1 นิ้ว ผล กระด้างมากครับ กรุณาแนะนำด้วย

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    อันนี้ไม่มีความรู้ ขออนุญาตผ่านครับ

รอท่านต่อไป !!!

ยิ่งเตี้ย ยิ่งกระด้าง น่าจะเป็นเรื่องธรรมดานะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2011
  3. bombebom

bombebom New Member Member

75
    0
    0
    ได้อัดน้ำมันโช๊คเพิ่มมั้ยครับ?

ของผมตัดปริงหน้าลง 1 นิ้วอย่างเดียว ตอนนี้โช๊คยัน กระเด้งกระดอนเหมือนกัน กะจะรอเปลี่ยนชุดโช๊คพร้อมสปริงแต่งไปเลยทีเดียวครับ

4. bombebom

bombebom New Member Member

75
    0
    0
    ได้อัดน้ำมันโช๊คเพิ่มมั้ยครับ?

ของผมตัดปริงหน้าลง 1 นิ้วอย่างเดียว ตอนนี้โช๊คยัน กระเด้งกระดอนเหมือนกัน กะจะรอเปลี่ยนชุดโช๊คพร้อมสปริงแต่งไปเลยทีเดียวครับ

5. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    เป่งเรื่องปกติมั้งครับ
    จริงๆควรจะเปลี่ยนโชค เป่งแบบปรับได้จะดีกว่านะครับ
    การตัดรถผมก้อเป่ง กระด้างโคตร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้