อยากได้ร้านซ่อมเครื่องยนต์ และเกียร์ nissan sunny 14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sakolo, 14 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sakolo

sakolo New Member Member

11
    1
    0
    ด้วย กระผมซื้อ รถมือสองมา ถูกมากไปหน่อย เลยมีอาการดังนี้
    1. ขับเคลื่อนด้วย เกียร์ 1 เวลาออกตัว ไม่ได้
    2. เครื่องยนต์กินน้ำมัน
    3. และ กินน้ำมันเครื่องมากมาย

ต้องการซ่อมแบบ ร้านที่มีความรู้เรื่องเครื่องนี้ แต่ไม่โขกเกินเหตุ
    อยู่แถวมีนบุรีครับ
    สกล

2. pj8

pj8 New Member Member

27
    0
    0
    ปีไหนค่ะแล้วซื้อมาราคาเท่าไรค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้