ช่วยต่อให้หน่อยครับ รีเรย์ไฟเบรค (แอคชั่นเบรค)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย vai, 11 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ช่วยต่อให้หน่อยครับ รีเรย์ไฟเบรค (แอคชั่นเบรค)
    พอดีได้มาครับ
    เเต่ต่อไม่เป็นครับ
    ลองหาจาก คูเกิลเเล้วครับหาไม่เจอ
    ขอบคุณครับ

http://www.sahayont.co.th/product-th-462884-2097929-แอคชั่นเบรค.html#

2. มาดันรอ jz ครับ
    ตั้ม ทอมแคท

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เดี๋ยวพี่ต้นมาตอบให้...ไฟแกแรงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตัดต่อสัญญาณไฟเบรคอยู่ข้างใต้พรมข้างคนขับอะครับพี่

เป็นปลั๊กอยู่ ตัดต่อโดยเอาสายจากแอคชั่นดเบรคอะครับมาคล่อมก่อนที่จะต่อไปยังไฟเบรคอะครับ

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ตามเซียนครับ

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ ครับ ไม่รู้มันใช้ยังไง

7. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ตาม เพ่ประทาน ว่าเลยคับ

คล่อม เข้ากล่องก่อนไปไฟเบรค

8. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    จัดตามนั้นเลยคับผม

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามนั้น คล่อม ๆๆ ขี่ ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้