ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย SpL Garage, 19 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับทีมาร่วมกิจกรรมเมือวันเสาร์ทีผ่านมาครับ ท่านใดทีไม่ใด้มาก็ขอเชิญมาร่วมมิตติ้งกันใด้ทุกเสาร์ที2นะครับ:p;):D:eek::mad::cool::rolleyes::confused::eek:

2. kui_panda

kui_panda New Member Member

35
    0
    0
    ตอนนี้ก็รอชมรูปแล้วล่ะครับ กิจกรรมดีๆแบบนี้ต้องจัดกันอีกนะครับ
    แล้วสติ๊กเกอร์คลับจะมีการทำอีกตอนไหนครับหรือต้อรวมกันสั่งให้ได้กี่ชุด ถ้าต้องสั่งผมขอ1ชุดนะครับไปรับตอนมิตติ้งครั้งหน้าก็ได้ครับ อิอิ
    ตอนนี้มีเสื้อคลับแล้วเหลือสติ๊กเกอร์แล้วล่ะ

3. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ^ ^ สวดยอดไปเลยครับ รอชมรูปๆ อิอิ

4. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ขอบคุณน้าๆ พี่ๆ เพื่อนๆในคลับทุกคนครับที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี อบอุ่นครับ ฮาตลอด

ขอบคุณพี่เบิร์ด สำหรับ การเดินทางตั้งแต่งานบางแสนแล้วโทรบอกทางโทรถามกันตลอด ครั้งนี้ก็เหมือนกัน ยังเป็นธุระจัดการที่พักและนั่งกินเหล้าเป็นเพื่อนในวันศุกร์
    ขอบคุณน้าเจ ผู้ใหญ่ใจดีสำหรับของที่ละลึก ปูชนียบุคคลที่เก่าแก่แหละทำเพื่อคลับจริงๆ
    ขอบคุณพี่เต๋าอ้วน น้าเติ้ล น้องน้าเติ้ล(ชื่ออะไรจำไม่ได้) ขับรถให้ น้าชายไข่เขียว 555+ พี่ก้อย พี่เอพี่นู๋บี ที่ดูแลผมตอนเมาแล้วรั่ว 55+เป็นปกติคับ (ถ่ายรูปผมไปซะเยอะเลยเอิกๆ)พาผมเปิดห้องพักนอน และต้องขอโทษพี่ๆด้วยที่ทำตัวเป็นภาระ
    ขอบคุณน้าโจเลี้ยงข้าวก่อนกลับ และให้ป้ายการ์ตูนหน้าแหลม

ตอนนี้ผมกลับถึงบ้านโดยปลอดภัยดีแล้วครับ หวังว่าถ้ามิตติ้งไหนไปได้ คงได้พบกันอีกคับ

5. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ไม่รู้สึกสนุกอย่างนี้นานมากๆแล้วครับ

6. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    เสียดายงานรอบเย็นไม่ได้ไป------------------------------------

7. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ถ้าอยู่ต่อนะ ต้องมีคนนอนปั้มละ 555

8. knightSpeed

knightSpeed New Member Member

21
    0
    0
    55555555555 เสียใจไม่ได้นอนปั๊มแต่นอนหน้าด่านเป่าครับ

Meeting หน้าอย่าลืมเตรียมของขวัญมาจับกันด้วยหล่ะ

ขอให้มากันโดยพร้อมเพรียงเหมือนงานที่ผ่านมานะครับ

แล้วเจอกัน ณ. ปตท ม.กรุงเทพ หมายเดิมเสบียงพร้อม

9. เต๋าซ่า

เต๋าซ่า New Member Member

44
    0
    0
    น้าขอหนูนาสัก5ตัวนะ

10. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    งานวันนั้นทั้งสนุกทั้งได้บุญ ขอบคุณทุกๆคนมากนะครับ และผมหวังว่ามิตติ้งครั้งต่อๆไป คนคงมาเยอะอย่างนี้และเพิ่มขึ้นเรื่อยๆนะครับ

11. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    จัดไปชุดใหญ่ ชอบๆๆๆแต่แอบเซงๆกะเศร้าๆ

12. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    แล้วเจอกันมิตติ้งหน้าครับ

13. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    มิตติ้งหน้าหน้าฮิมถอดไฟกลม จับฉลาก 555+

14. hinata

303
    0
    0
    เอางั้นนะครับ ออย เหอๆ

15. kui_panda

kui_panda New Member Member

35
    0
    0
    มิตติ้งหน้าได้วันและสถานที่หรือยังครับ

16. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    (ถ่ายรูปผมไปซะเยอะเลยเอิกๆ)พาผมเปิดห้องพักนอน และต้องขอโทษพี่ๆด้วยที่ทำตัวเป็นภาระ
    หรือจะดูไอ้น้อง พวกเราหน้าแหลมไม่มีใครมองน้องเป็นภาระหรอก เห็นแค่เป็นจุดอ่อนของทีม 555 งวดหน้าเจอกันใหม่นะน้อง

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:20:59 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:20:29 ----------

(ถ่ายรูปผมไปซะเยอะเลยเอิกๆ)พาผมเปิดห้องพักนอน และต้องขอโทษพี่ๆด้วยที่ทำตัวเป็นภาระ
    หรือจะดูไอ้น้อง พวกเราหน้าแหลมไม่มีใครมองน้องเป็นภาระหรอก เห็นแค่เป็นจุดอ่อนของทีม 555 งวดหน้าเจอกันใหม่นะน้อง

17. hinata

303
    0
    0
    งานนี้ประทับใจมากครับ พี่ๆทุกคนใจดี ขอบคุณพี่ใหม่ด้วยนะครับ ที่เป็นห่วง ^ ^ ขอบคุณ น้าเจ น้าฮิม รุ่นพี่ใหญ่ในคลับ สำหรับของที่ระลึก นะครับ
    พี่เบริด์ พี่ก้อย คุณออย สำหรับคำปรึกษา หลายๆอย่าง ขอบคุณสำหรับรูปงามๆของคุณบอยด้วย ครับ
    และพี่ๆอีกหลายๆคนครับผม ใจดี กันเองทุกคนเลย > <
    ขอฝากตัวด้วยคร้าบ ผมน้องใหม่ เอิกส์ๆ

18. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ขอบคุณ....พี่น้อง " หน้าแหลมคลับ " ทุกๆคนครับ

ขอบคุณน้องเต๋า กับ น้องใหม่ ที่จัดการทุกๆเรื่องจนแล้วเสร็จโดยสมบูรณ์ครับ

ขอบคุณ...ทุกๆคนที่มาร่วมงาน และทุกๆคนที่ส่งใจมาร่วมงาน

ขอบคุณ...อีกครั้ง

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับผม

ขอบคุณมากๆ

ขอบคุณจริงๆ

19. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ขอบคุณครับ ผมก็อยากให้มีบรรยากาศแบบนี้ตลอดไปนะครับ เดือนหน้าเจอกันนะออยเดี๋ยวจัดไห้ ไอ้กุ้ง2ตัวโลอ่ะ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้