หักพวงมาลัยแล้วรอบต่ำมาก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย suunyb14, 12 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suunyb14

suunyb14 Guest

0
    0
    0
    b14 ท้ายยาว เครื่อง 1500 ติดแก๊ส

เวลาหักพวงมาลัยแล้วรอบต่ำ สั่นมากมาย เป็นเวลาจอดแล้วหักพวงมาลัยครับ
    เป็นเพราะอะไรครับ เวลาจะกลับรถที เหมือนรถมันจะดับอะครับ
    แล้วต้องแก้ไขที่ตรงไหนครับ ถึงจะหาย

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    พอหักสุดแล้วต้องคืนพวงมาลัยกลับมานิดนึง

จะได้ไม่กินกำลังเครื่องครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้