ฝากถึง nissan sentra กจ 7488 สมุทรปราการ ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย กูละเบื่อ!!, 12 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อเช้าขับรถไปส่งแฟนที่ วิทยาลัยกรุงเทพสุวรรณภูมิ เห็นพี่เค้าซัดเข้ามาในวิทยาลัยแล้วดึงเบรคมือจะกลับรถ แต่ผมอยู่ข้างหลัง
    เค้าเลยหยุดรถไม่เดินคันเร่งต่อเห็นผู้หญิงลงมาจากรถ(น่าจะแฟนพี่เค้า) แต่พอผมขับรถเลยไป พี่เค้ากลับรถได้ก็ซัดออกไปแล้ว พอดีหน้าวิทยาลัยรถติด ผมเลยเห็นสติ๊กเกอร์คลับนี้อยู่กับป้ายทะเบียน เลยมาเตือนๆไว้อะครับ ทุกวันนี้คนยิ่งมองสังคมรถซิ่งเราในด้านลบอยู่แล้วด้วย ถ้าเกิดอุบัติเหตุขึ้นมาในนั้นมีแต่เสียกับเสีย ที่ผมมาโพสไม่ได้มีเจตนาร้ายอะไรจริงๆนะครับ

1. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    รถใครครับ ทำไมทำแบบนั้น

2. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0

ก่อนอื่นต้องขอโทษพี่ๆน้องๆก่อนเลยคับ

เหตุการณ์เมื่อเช้าคือผมรีบมาก

คือผมรีบไปสอบ ประกอบกับรถติด

ไม่มีเจตนาจะก่อกวนหรือทำให้เสียชื่อเสียง

ต่อไปผมคงต้องเพื่อเวลาให้มากกว่านี้คาบบ

ผมต้องกราบขอโทษไวนะที่นี้ด้วยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ธันวาคม 2010
  3. VITAN

VITAN New Member Member

246
    0
    0
    มาขอโทษแบบนี้ให้ อภัยเรยค๊าฟฟฟ

4. เยี่ยมมากครับกล้าทำกล้ารับ ลุกผู้ชายตัวจริงกระทิงแดงเอิกๆ
    ยังไงก็ใช้รถใช้ถนนระวังๆกันหน่อยนะครับช่วงนี้คนในวงการรถซิ่งของเรายิ่งเกิดอุบัติเหตุบ่อย

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ใช้รถใช้ถนนก้อระวังๆมีน้ำใจให้กันด้วยนะคร้าบ

เด่วนี้คนเราใช้ถนนน้ำใจจากคนร่วมทางหาได้น้อยเหลือเกิน

คราวหน้าก้อขับรถระวังๆหน่อยนะนนท์
    :):):):):)

6. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ชื่นชม ครับ ลูกผู้ชาย

7. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    ระวังกันหน่อยนะครับ

8. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    :sad::sad::sad::sad:

9. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    แบบนี้แหล่มเลย.............

10. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เยี่ยมครับ คราวหน้าก็ระวังด้วยเน้อ

11. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ระวัง น้ำใจ จะปลอดภัยครับ

เมื่อวานกลับจากพัทยาก้อเจอรถมันแรงรถเราช้ามาปาดซะแซงซ้ายมาปาดแม่งซะงั้น

12. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เยี่ยม ....

ว่าไปท่อรถน้องมันดัง ใช้ได้ :D

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:29:29 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:29:03 ----------

เยี่ยม ....

ว่าไปท่อรถน้องมันดัง ใช้ได้ :D

13. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    แบบนี้เรียกว่ามาไวเครมไว อิอิ

14. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    เยี่ยมค๊าบบ ชัดเจนดี ชอบ ^^

15. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอบคุณ จขกท. ครับ

16. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    มาครับ........แจร่มๆๆ

17. cocoa99

cocoa99 New Member Member

60
    3
    0
    ยกนิ้วให้ครับ บ้างครั้งรีบ ๆ
    อารมณ์ซิ่งมันมาไม่รู้ตัวครับ เป็นเหมือนกันครับ
    :sad:

18. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ลูกผู้ชายจริงๆ เยี่ยมครับ

19. driftza

driftza New Member Member

130
    0
    0
    อยากให้คนไทยหลายๆคนเป็นแบบนี้บ้างจังเลยครับ วันก่อนนั้นผมก็เคยไปอ่านในบอร์ด racing forum เล่นๆ ก็ดันไปเจอเรื่อง suzuki switch โยนของออกมาจากหน้าต่าง แล้วยังจะแถมชูนิ้วกลางเป็นของแถมก่อนจะแยกทางกันไปซะงั้น ฟังแล้วก็รู้สึกสลดใจแทนจริงๆอะครับ - -*

20. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    เยี่ยมครับ ลูกผู้ชายตัวจริง กล้าทำกล้ารับ

เข้าใจเลยครับ ความรู้สึก อารมณ์ตอนนั้น ผมก็เป็นบ่อยแบบนี้

ถึงจะอยู๋บ้านนอกก็เถอะ

พี่ๆเพื่อนๆเคยมั๊ยครับ รีบๆ ขับไปดูแต่ทาง

พอเหลือบมามองที่ไมล์ โอ้วส์พระเจ้า ร้อยสามร้อยสี่ แล้วเหรอเนี่ย อิอิ

ไงก็ช่วงนี้หน้าหนาว ใกล้เทศกาลแห่งความสุขแล้วด้วย ใช้รถกันอย่างระมัดระวังครับพี่น้องSTทุกคน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:10:02 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:09:32 ----------

เยี่ยมครับ ลูกผู้ชายตัวจริง กล้าทำกล้ารับ

เข้าใจเลยครับ ความรู้สึก อารมณ์ตอนนั้น ผมก็เป็นบ่อยแบบนี้

ถึงจะอยู๋บ้านนอกก็เถอะ

พี่ๆเพื่อนๆเคยมั๊ยครับ รีบๆ ขับไปดูแต่ทาง

พอเหลือบมามองที่ไมล์ โอ้วส์พระเจ้า ร้อยสามร้อยสี่ แล้วเหรอเนี่ย อิอิ

ไงก็ช่วงนี้หน้าหนาว ใกล้เทศกาลแห่งความสุขแล้วด้วย ใช้รถกันอย่างระมัดระวังครับพี่น้องSTทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้