Neon Club Thailand มีทีมฟุตบอลหรือเปล่าคะ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Vio_man, 25 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vio_man

Vio_man New Member Member

2
    0
    0
    ไม่ทราบว่าทาง Neon Club Thailand มีทีมฟุตบอลหรือเปล่าคะ

คือว่าทาง www.club1500cc.com อยากที่จะเชิญทาง

Neon Club Thailand มาเล่นกีฬากันเพื่อนเชื่อมความสัมพันธไมตรีที่ดีค่ะ

อย่างก็ดีติดต่อมาได้นะคะ กุ้ง (ผู้ดูแลบอร์ดกีฬาของคลับ) 0868895802

ทางคลับของเราหวังว่าคงจะได้เล่นกีฬาเพื่อเชื่อมความสัมพันธไมตรี และเพื่อสุขภาพ

กับทาง Neon Club Thailand นะคะ ขอบคุณค่ะ

2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    เดี๋ยวตั้งทีมเลยครับ....

3. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ว้าย 1500 ซีซีมาท้า

อิอิ

จริงๆ แล้วรถเราก็แรงพอๆ กะ 1500 แล

4. tanito

tanito New Member Member

22
    0
    0
    พ่อหญ่ายเป้
    ตั้งทีมด่วน
    เด๋วผมไปเป็นประตูให้
    แต่ไม่รับประกันว่าจะเสียกี่ลูกนะ
    55555555
    เอาๆๆๆๆๆๆๆเล่นๆๆๆๆๆๆๆ
    ตั้งทีมโลด

5. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ใครอยากเล่นเป็นตัวไหน รายงานด่วน

ปล..ส่วนผมขอเป็นกองหลัง ....หลังโกล์อ่ะ....

6. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    เดี๋ยวโด้เป็นกองหน้าเองอะ เอากี่ลูกดีอะพี่เป้เดี๋ยวโด้จัดให้

ปล.. เอากี่ลูกนี้ฝังตรงข้ามยิงเรานะอิอิ

7. tanito

tanito New Member Member

22
    0
    0
    ได้สามสี่คนแล้วเน้อ เฮ๋อๆๆๆๆๆมีคัยจาลองเล่นอีกป่าว

8. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ไม่อะครับเพราะกลับบอลอะง่าๆๆ
    ขอเป็นคนเชียร์ดีกว่าอะ นีออนสู้ๆๆ

9. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    กองหลังละกัน

10. chablackneon

chablackneon New Member Member

51
    0
    0
    เล่นกลางและปีกขวาได้ จริงๆ เล่นได้ทุกตำแหน่งอ่ะ

11. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    เอ้า ลองดู ได้ทุกต่ำแหน่ง หน้า กลาง หลัง ประตู หรือกองเชียร์ ก็มัน

12. มะขึ่ง

285
    2
    0
    นีออนสู้ๆๆ

13. chablackneon

chablackneon New Member Member

51
    0
    0
    ลองนัดรวมทีมกันดูแล้วหาที่ซ้อมได้นะ มีใครว่าไงบ้าง

14. tumso

tumso New Member Member

4
    0
    0
    ผมด้วย เคยเป็นนักบอลเก่า แต่ตอนนี้อ้วนมากเป็น 100 โลแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้