โค้ชเจี๊ยบ สอนดริฟ วันศุกร์นี้ครับ เวลา 4โมงเย็น เจอกันที่ปั้มแม๊ค บางนาตราด ครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 8 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เราจะเดินทางไป ที่สนามฝึกซ้อม แถวๆ ABAC 2 บางบ่อ ขอให้เพื่อนๆ เตรียมน้ำ ขนมนมเนยไปให้พร้อมนะครับเพราะว่าแถวนั้นมีแต่ป่า ไม่มีเซเว่นอีเลฟเว่น นะครับ เล่นกันกันยัน 2-3 งานนี้ใครดริฟไม่ได้ ก็บ้าแล้ว

ส่วนเรื่องยางนั้นไม่ตั้งเปลี่ยนไม่ต้องเตรียมมานะครับ เพราะพื้นที่นี่ ขัดมันไม่กินยางแน่นนอนครับ

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    เตรียมเตาหมูกระทะไปด้วยไหมพี่

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    [video=youtube;nHsfSdMqVRY]http://www.youtube.com/watch?v=nHsfSdMqVRY[/video]

จัดหนักๆ

4. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไม่ต้องกลัวเปลืองยาง เพราะพื้นปูนขัดมัน

ไม่ต้องกลัวเครื่องพัง เพราะมาลองเล่นกันขำๆ

ไม่ต้องอายใคร เพราะทุกคนก็เพิ่งเริ่มขับกันทั้งนั้น

ไม่ต้องกลัวไม่แรง เพราะว่าคนแนะนำมีเพียบ

5. nun_4d56

nun_4d56 Member Member

61
    1
    8
    สุดยอดครับพี่

6. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    จัดหนักกันไปเลย................ถ้าอยากไปอีก ขอเสียงเรียกร้องหน่อยครับ ว่าใครอยากจะไปอีกบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้